Cá LH bị xệ xương ức

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi No_name, 5/1/08.

1. No_name

No_name Well-Known Member

Thích đã nhận:
    285
    Xin các a/c giúp đỡ, xem dùm con cá LH của em. Sau 1 lần bị bệnh, xương dưới hàm bị xệ xuống. E ko biết làm sao để nó trở lại như xưa. Mong các a/c chỉ bảo. Cám ơn nhiều...

2. legiadai

legiadai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    hehe con này còn mọc đầu dưới ức,bác này sướng chế còn zi`:laughing: .Đùa tí chứ cái này thì em thấy khó chữa lắm,nếu mà chữa được chắc phải 1 thời gian dài.

3. evanpark2004

evanpark2004 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    :applause: Bác cứ yên tâm! Ức cá càng bự thì đầu cá càng to. Biết bao nhiêu người nuôi cá mong chờ cái ức bự giống như con cá Bác mà không được. Nhưng mà nhìn cái ức cá của Bác không cân xứng lắm với thân hình cá thì phải. Ráng chăm sóc cho cá của Bác thân hình dày và cao lên nghen thì sẽ OK!

4. No_name

No_name Well-Known Member

Thích đã nhận:
    285
    Cám ơn nhiều. Nhưng ức cá bị vậy khó cho ăn. Thức ăn hay bị đẩy ra ngoài. Ngày xưa trông nó đẹp lắm...

5. legiadai

legiadai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    bây h thì nó vẫn đẹp nhưng do bị cái ức nên nhan sắc bị giảm xuống 40%.Bác thử qua box chữa bệnh để hỏi xem,chắc nhiều ae biết cách chữa đấy.Theo mình thấy thì con nào bị tật từ nhỏ sẽ không có cách nào để chữa được,nhưng con của bác do 1 tai nạn xảy ra mà bị như thế chắc sẽ có cách khắc phục được đấy.