CÁ MÁI đầu bẹp dzí đây............

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi Dracula_DL, 6/8/07.

1. Dracula_DL

Dracula_DL Banned

Thích đã nhận:
    0
    [​IMG][/IMG]cá bác xem thử cá mái của mình, nó xả trứng 2 lần rồi mà mình ko có cá trống lớn để ép. Bể cũ nên kính mờ chứ cá mình màu sắc ok lắm, châu cũng được. Luôn tiện bác nào ở Đà lạt có cá trống đẹp đem đến ép rồi mình chia đôi bầy cá con hoặc nếu thích mình để lại giá hữu nghị cho. ĐT mình 0919440638 [​IMG][/IMG]

2. KingDemon

KingDemon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nói thiệt mất lòng chứ cá bạn ngoài cái đầu rất oki (đối với cá mái) , châu thì quá yếu chỉ có mấy chấm ở đầu, với lại đây là giống cũ nên ko dc chuộng đâu

3. xuanquan

xuanquan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá mái đầu dzị là quá yếu .. nhà em có 1 em bonsai châu bự giống KC PLT xả trứng dc 2 lần .. cá anh dzị là dc lắm oài mà châu ít quá àh .. nói chung cá vẫn đẹp....

4. KingDemon

KingDemon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    úi trời, cá mái đầu vậy mà bác bảo quá yếu àh???, con này thì châu là tèo, mà hồ của dracula kinh thế, sước sẹo tùm lum àh, hồ của mình có lúc quẳng ra sân chừng 3,4 năm mà vẫn còn như mới vậy

5. VanhDaiXanh

VanhDaiXanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Đúng là cái hồ của bác ý ghê thiệt. Bác ơi mau thay hồ khác không nó có thể bị vở ra bất cứ lúc nào gây nguy hiểm đó .

6. lethe711

lethe711 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá mái vậy là tuyệt rồi đó bạn. chúc bạn ép thành công nha. Kiếm con trống nào đẹp trai phong độ vào bạn nhé. !

7. Thanh_Nguyen

Thanh_Nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá mái đầu vậy ko yếu đâu bạn ơi. Nếu bạn nói yếu chắc cá mái của bạn đầu khủng lắm hay sao? Được thì post hình cá mái bạn lên cho a e nhận xét xem nhỏ hay lớn !!!

8. Dracula_DL

Dracula_DL Banned

Thích đã nhận:
    0
    trời ơi, nhà tui chỉ còn 1 hồ đó để nuôi cá mái thôi, mà nó to hơn bàn tay rồi, cá trống ép được chắc phải vài chai quá.SV đâu có nhiều tiền vậy đâu, đành để e nó tự xả .... tự xử trứng vậy

9. cuvip

cuvip Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bán em đi anh AE trong 4rum thì để giá hữu nghị nha có ji` nhắn tin cho em nha