Cá mới của mình nè,mời xem thử.

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi HongLuohan, 27/10/06.

1. HongLuohan

HongLuohan Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của mình các bạn xem có đươc không xấu đừng chê nha ,nhưng cho mình hỏi con này có phải là châu thái không vậy mấy huynh.Cứ nhận xét thoải mái nha.Cảm ơn đã xem bài của mình.

2. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    theo em nghĩ em này chắc châu rồng wá.Nhưng em này đẹp nhe bác.Đầu màu châu chữ rất đẹp.Đặc biệt cái miệng em này ngắn và dễ thương wá.nhưng em này bao lớn rồi vậy bác?

3. nhuytrieu

nhuytrieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác kêu nhận xét thoải mái mà ko cho người ta chê là sao?:D.Nói đùa vậy thôi chứ cá của bác tuyệt vời lắm,em này mình cũng nghĩ nó là châu rồng.Vì chưa nghiên cứu sâu về mấy con rồng này nên chỉ phán đoán đại thui,có sai bác cũng đừng cười nha:D

4. HongLuohan

HongLuohan Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Nếu xấu các bạn cứ chê thoải mái để mình học hỏi thêm,em châu rồng này gần bằng bàn tay đó các bạn.Thanks

5. gaizka

gaizka Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá bạn đẹp quá, mặt nó cũng dễ thương nữa.Theo tui nghĩ thì bạn nuôi nó trong hồ hơi nhỏ,mình đoán là khoảng 60x40x50 thôi đúng kô ? Nhìn con cá thiếu bơi lội thấy kì kì, hay nó mập quá nên lười vận động nhể.

6. HongLuohan

HongLuohan Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình nuôi nó trong hồ 8 tấc đó các bạn ,có nhỏ quá k như thế có ảnh hưởng đến khả năng lên đầu của nó k nhờ các bác chỉ dùm

7. cedric em

cedric em Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    happy nha anh Lộc,sự cố gắnng của anh đã đc đền bù rồi!!! chúc mừng ,anh có thể cho anh em trong 4rum biết thêm vài thông tin về chú cá này đc không??đại khái như giá cả???mua em đó ở đâu???>....