CÁ MÓi Mua Cho Em HỎi

Thảo luận trong 'Cá Rồng của thành viên ABV' bắt đầu bởi newjesey, 7/5/07.

1. newjesey

newjesey New Member

Thích đã nhận:
    0
    em mới mua 1 rồng con trong giấy có ghi là lucky red em không biết tiếng viêt goi là gì duôi màu đỏ kỳ có màu cam có mấy soc den mình màu xanh lá cây dôi khi vảy lóng lánh lên mầu bac với xanh tím trên lưng thì có những dóm sáng màu bac em không biết goi là gì xin mấy anh giúp cho em xin cám ơn em ỡ mỹ không rành lắm

2. tn_master_09

tn_master_09 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    BẠn phải chụp hình rùi post lên để anh em "bình loạn" cho bạn chứ, bạn mô tả tôi ko hiểu j cả

3. trinh phuong an

trinh phuong an Moderator

Thích đã nhận:
    290
    Bạn chụp hình thì sẽ sáng tỏ ngay thôi.chứ bạn tả như thế mình tưởng tượng chú cá của bạn rất sặc sỡ,đếm theo bạn tả là 6 màu.tên trên cer theo tiếng việt là màu đỏ may mắn.không có thêm thông tin gì nữa thì biết em nó là gì?

4. ghien ca rong

ghien ca rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn post hình mới biết; chứ nếu bạn không nói nó là cá rồng và có cer... thì em nghỉ nó là cá bảy màu .hihihihi.Tại nhà em có nuôi cá bảy màu giống bạn tả lắm.hihihi.chào anh

5. 44yenninh

44yenninh Member

Thích đã nhận:
    0
    mình nghĩ bạn mua cá của singgapor bên dó họ có loại cá huyết long LUCKY , DUNHYN (red) noi chung ve mauắc o có gì khac nhiều so với SUPPER KINH

6. nữ_nhân_ngư

nữ_nhân_ngư Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    em nghĩ là yi tiao long,cá rồng may mắn:D..........................................