Cá Rồng ''phổ thông''

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi duongcong, 11/11/08.

1. duongcong

duongcong Member

Thích đã nhận:
    3
    Hi Anh Manh Long, phải công nhận rằng cá rồng của anh thật đẹp nhưng giá lại là vần đề lớn (vài trăm đến vài ngàn usd) với những ai có túi nhỏ như em:D và em nghĩ trong 4r cũng có một số người ''cùng khổ ''như em vậy...
    Nên anh có thể ngoại lệ giới thiệu một số loại cá Rồng ''phổ thông'' dành cho những người mới chơi được kg?
    Anh dành chút thời gian để giải thích loại cá, kèm hình ảnh và giá giúp em nhé!
    Cám ơn Anh nhiều!

2. Tungvpbank

Tungvpbank Well-Known Member

Thích đã nhận:
    79
    cá rồng có nhiều loại và trên thị trường không phải khan hiếm, bạn có thể tìm những chú cá ưng ý với giá từ một hai triệu đổ xuống với các dòng ngân long, thanh long hay kim long úc. Giá cao đi đôi với việc chất lượng cá và chủng loại cá ở đẳng cấp cao hơn.
    topic này chỉ nên dừng lại mức tin nhắn riêng cho thành viên thì hay hơn bạn à.

3. duongcong

duongcong Member

Thích đã nhận:
    3
    Cám ơn Bác Tungvpbank nhiều, em chưa có kinh nghiệm nuôi cá rồng lắm nhưng rất thích, sẽ quyết tâm để thỏa lòng ước muốn...
    Hy vọng sau này có gì chưa hiểu mong các Bác hướng dẫn thêm.

4. HồngDiệp

HồngDiệp Banned

Thích đã nhận:
    3
    [FONT=.VnTime]§Ñp qu¸ ­íc rú em cã 1 ®«i , hok hiÓu ë hµ néi cã b¸n kh«ng[/FONT]
    [FONT=.VnTime]hix hix , lµm sao ®Ó mua ®­îc ®©y- lo¹i nµy khã kiÕm l¾m[/FONT]

5. hangtuan911

hangtuan911 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    chưa có kinh nghiệm a nên nuôi kim long uc hay thanh long các loại ................giá sv ko đó a