Cá Rồng

Thảo luận trong 'Cá Rồng của thành viên ABV' bắt đầu bởi trinh phuong an, 25/3/07.

1. trinh phuong an

trinh phuong an Moderator

Thích đã nhận:
    290
    Cá rồng đây các bạn xem nhé!
    Không hiểu hôm nay thế nào mà tay run quá chụp chẳng nét tí nào.

2. thanhphu

thanhphu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    tấm thứ 4 bác chụp cũng khá đẹp mà,con KLQB này có bộ vả đã thật,màu sắc con này lạ mắt quá:applause: :applause: :applause:

3. trinh phuong an

Thích đã nhận:
    290
    HE!HE! cá rồng QB của trananhhung mới đem từ malay về đấy.mình chụp xấu quá,nhìn bên ngoài đẹp hơn nhiều,cá còn mệt nên không được xung mãn.

4. longvangchauc

longvangchauc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Úi trời ơi!Ông anh Trình Phương An hôm nay lia máy sao ấy?Chứ em này tuy Long Thể Còn Đang Bất An,nhưng nhìn ở ngoài Trông Quạuhơn rất nhiều,kỉu này trước khi lia máy phải Bơm cho Ông Anh TPA vài Lon Tăng Lực màu xanh :D hình 3 ông già =)) mới mong hình được nét và thật hơn.Nói đùa thôi chứ sao em này không ăn ảnh sao đó anh AN,lên hình không thấy chút nào của màu vàng đậm 9999 mà màu gì khác lạ,không thể hiện hết nét Sang TRọng Quí Phái của giòng máu quí tộc em này.Chắc để Trần Anh Hùng tịnh dưỡng em nó tuần sau Lia luôn em Huyết up lên lại cho mọi người so sánh...THan chào tất cả

5. tuankiet6776

tuankiet6776 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    con quá bối đẹp tuyệt, con này chắc được 30cm rồi ha

6. Hoanglanngu

Hoanglanngu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Xback đẹp quá. Hàng 6 leo lưng 50% rồi, già cá tí nữa là x luôn. Đầu vàng chóe, sứt sẹo trông chiến ghê. Chúc mừng

7. trananhhung

trananhhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mình nhìn thấy TPA chụp cũng được đấy chứ tuy chưa rõ lắm nhưng không sau 1 tuần nửa Update lên anh em nhìn sẽ rõ hơn. Thân chào

8. trinh phuong an

Thích đã nhận:
    290
    Con này Hùng phải thay phông nền,để đèn sáng trắng mới thấy hết được nét đẹp.mình chụp hơi run tay(chắc tại đói) + cá còn nhát nên khó lấy nét.hy vọng sau khi ổn định sẽ có nhiều hình đẹp khoe cùng các bạn.

9. moneyless

moneyless Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    Con quá bối nì đẹp, trong tương lai, không phải khi em nó đã ổn định nơi ăn chốn ở, mà qua mốc thời gian trên 6 tháng, em nó sẽ trổ mả cho mà thèm :p . Chúc mừng bạn Trananhhung có cá đẹp, không uổng phí một chuyện đi . :applause: :applause: :applause:

Lần tới bạn TPA cho xin được vài tấm ảnh toàn thân, và zero in vào phần hạt châu/trai để moneyless xem em nó được chính xác hơn . Cám ơn bạn TPA trước . :applause: :applause: :applause:

10. trinh phuong an

Thích đã nhận:
    290
    Sáng có để tâm chụp dàn trai nhưng sao mờ quá.QB thì dàn trai là điều làm người xem phải lưu tâm nhất.Con này thì trai tráng lên hết ga.lưng thì chưa hết nhưng cũng hơn 50% rồi.Lần sau sẽ lấy máy xịn hơn chút + Hùng phải cho mình ăn + chút chút gì tăng lực trước chứ tay run quá,.hay tại thấy em QBV nó đẹp quá nên run tay không chừng?

11. Cudum

Cudum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    lại xuất hiện thêm một chú quá bối cao cấp nữa rồi ,quá đẹp

12. migel

migel Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Cá của các bác nhìn thấy ghiền quá. Bác TPA muốn chộp em nó nét, đỡ mỏi tay thì bác nên dùng chân máy+ tốc độ chụp = > 125 thì cho ra nhiều ảnh nét lắm lắm, bác mau mau cho anh em xem nhiều ảnh đẹp nhe.

13. le anh dung

le anh dung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    EM này đích thị là hàng hiệu "người mẫu chân dài" rồi, xin chúc mừng bạn trananhhung. Em nhà cháu cũng đẹp nhưng em của bác còn bén hơn nhiều, phen nì chắc bà xã bác ghen là cái chắc!!!
    Em này chỉ cần nhìn lưng và đầu thôi là có thể khẳng định gien "xịn" rồi, không cần phải xem pearl nữa.
    Cho mình hỏi riêng, bác "lượm" em nó bao nhiêu vậy?

14. Traitimcodon

Traitimcodon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Chùi chùi,

Chúc mừng chuyến đi của "đồng chi TranAnhHung" đã hoàn tất tốt đẹp, ... kèm theo đó là đã rước về 02 "em chân dài, gien xịn" nữa ...

Xin chúc mừng :applause: .

15. Traitimcodon

Thích đã nhận:
    4
    Chùi chùi,
    Chúc mừng chuyến đi của "đồng chi TranAnhHung" đã hoàn tất tốt đẹp, ... kèm theo đó là đã rước về 02 "em chân dài, gien xịn" nữa ...
    Xin chúc mừng :applause: .

16. Traitimcodon

Thích đã nhận:
    4
    Sao đánh hoài mà vẫn không đăng được ...

CHÚC MỪNG ANH TRANANHHUNG ĐÃ ĐI SĂN THÀNH CÔNG TRÊN THÁNH ĐỊA CÁ RỒNG.

17. longvangchauc

Thích đã nhận:
    2
    Đẹp lắm Dũng ơi!Ông An chụp sao đó:D hay tại đèn hay tại con người:laughing: (con người có nhiều cái để đổ Thừa,Tại,Bị=)) )còn lượm đâu đó bi nhiu anh em tụi mình họp mặt gặp nhau chia sẻ ;) trên này ngoài trừ trường hợp ngoại lệ PM,thì OK,chứ tế nhị !nói hoanh toẹch mắc công này nọ kia lắm b-(

18. longvangchauc

Thích đã nhận:
    2

Úi trời ạ!Cái dụ gì chứ cái dzụ Ông Anh An Xơi em cũng bái phục:D =)) ,em trai Trần Anh Hùng chạy mua cơm hai lần suýt tụt quần mấy lần,mà không kịp Ông Anh Xơi:laughing: =))Bầy cá Ông anh xơi 50k mồi trong 5phút,từng ấy thời gian Ông anh cũng quất sạch chén Ăn nhanh và khỏe khủng khiếp
    :D Phải công nhận ông anh thiệt tình không có khách sáo,khách sạn gì hết:p ,và không Hổ Danh xếp của bầy cá ăn mồi =)) =)) :laughing: :laughing: