Cá trắng đỏ.

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi DeepBlue, 3/4/07.

1. DeepBlue

DeepBlue Member

Thích đã nhận:
    0
    Hihi,em không biết nó là giống gì,thấy nó nhỏ nhỏ yêu yêu nên chộp ngay về,tranh nhau với thằng em mãi,nỉ non mãi nó mới cho em một khoan nhỏ,vừa đủ nhét thằng bé vào,anh chị xem nếu nó có tương lai,em lượn ngay một quả hồ to đùng về cho bỏ ghét,nhé.
    [IMGo]http://i81.photobucket.com/albums/j214/phamkhanh74/aquarium/13092006525.jpg[/IMGo]
    [IMGo]http://i81.photobucket.com/albums/j214/phamkhanh74/aquarium/13092006530.jpg[/IMGo]
    [IMGo]http://i81.photobucket.com/albums/j214/phamkhanh74/aquarium/13092006531.jpg[/IMGo]

2. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Con này màu sắc đẹp quá rồi còn gì ? bạn nên tậu 1 cái hồ khoãn 80x40x50 hay 100x40x50 (cm) về nuôi bảo đảm nó sẽ đẹp hơn cho xem.

3. h_l_dang

h_l_dang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Kiếm cho em nó cái nhà oành tráng đi anh ơi (kích thước như anh tranmanhfashion) cá đẹp lắm đó, ráng dưỡng nha

4. haiminh_nguyen

haiminh_nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    cá good lắm, đề nghị kiếm cho em nó cái nhà hoành tráng tí để còn phát triển nữa chứ, nếu như bạn muốn em nó còn phát triển, nhìn chung cá rất đẹp, nhất là dàn áo

5. nhoccan

nhoccan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Nhóc thấy em này tương lai cũng sáng lắm đó..mua hồ bự 1 chút chắc sẽ đẹp lên ngay thôi.Chúc anh có 1 con cá đẹp.

6. spirit

spirit Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    bác nói em này kg tương lai à nó mà vào tay mình thì nó ở hồ 1m2 lun đó
    cá wá đẹp

7. Harry Potter

Harry Potter Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình nghĩ con này là Nữ Hoàng Kim Cương, khá có tương lai! Chúc mừng nhé!

8. Untitle

Untitle Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em thấy con này có vẻ như là giống hoa cương lai với nữ hoàng kim cương. Cá này cỡ 2,5 ngón chưa anh? Cái đầu với bộ áo của nó nhìn "mất ngủ" quá ^__^

9. DeepBlue

DeepBlue Member

Thích đã nhận:
    0
    hoho,cám ơn các bác nhiều nhiều nhé,phen này thì cóc cần hồ của thằng em nữa,em sẽ làm ngay một cái vật vã cho riêng nó,híhí,nhưng cũng chả biết nó có đền ơn mình bằng một cái đầu khủng không nhỉ ???
    À mà em này không phải NHKC gì đâu các bác ơi,vì một bầy của nó,có con thì có chữ,có con ít chữ,có con lại chẳng có chữ nào như nó vậy,em xin khất về cái khoản tên vậy,hehe,cám ơn các bác nhé,đi cướp hồ ngay đây.

10. thalu113

thalu113 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    king bacara đẹp đó bạn, chúc mừng nha............................................................................................................50 ký tự

11. anhbotrum

anhbotrum Active Member

Thích đã nhận:
    186
    uh! mình cũng có 1 em y như vậy nhg ko có chữ màu sắc đẹp hơn nhiều, nhg ko có chữ, 1 em là anh em chung bầy nhg màu yếu hơn mà màu khác hẳn, cá bây giờ lung tung quá, em nào đẹp là mình chơi thôi. em đó độc đáo lăm đó

12. TMT

TMT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá bạn thuộc giống hoa cương có lai một tí kc, nhưng hơn thiếu chữ,màu thì cũng ok đó, bạn phải có không gian để cá phát triễn hết vẽ đẹp,tốt nhất là nên mua hồ dài1200rong500cao700MM, vì hồ cao nhìn cá sẽ đẹp hơn hồ thấp,bạn nên làm lọc đáy, vì có sỏi sẽ ổn định độ ph để cá phát triễn tốt hơn.