cá trống có dữ hơn cá mái không mấy pờ rồ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi davie2557, 8/11/07.

1. davie2557

davie2557 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em có 1 em cá bột NHKC bằng khoảng 1 ngón cái, nuôi chung hồ với 1 em kamalau 4 ngón,(ngăn ra ấy mà) nhưng mà sao nó suốt ngày đâm đầu vào như muốn đánh lôn với thằng anh to lớn của nó vậy, nó hung dữ vậy không biết có phải là 1 thằng cu không mấy pờ rồ, nói cho em bít mà mừng với.cảm ơn mấy pờ rồ nhé.

2. zunarc

zunarc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn nghĩ đi ! đàn bà với đàn ông ai dữ hơn :D từ đó mà suy ra cá :-S

3. Vidolaem

Vidolaem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chặc chặc pác nói thế có wá ko đó, cái này cũng fải xem lại đi, chắc jì đàn ông dữ hơn đàn pà nè

4. PhiLongTa

PhiLongTa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Thữong là nhủ vậy, cá trống sung hon cá mái. Cá mái thuong chí sung khi "mót đẻ" mà thôi. Nhung cá của bạn còn quá nhỏ để xác định, có khi nó tuong em kamalau 4 ngón là mẹ của nó nên nó mùng vậy mà. Rán nuôi em nó thoi gian nũa bạn sẽ có câu trả lòi. Mong nó la một chú trống để niềm hy vọng kia của bạn ko phụt tét hehehe

5. thucdo

thucdo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    bác thấy cá trống bị đánh te tua bao giờ chưa?thấy hai em nhà mình ngang tài ngang sức thế là mình bỏ em mái qua cho em trai kè... ai dè sáng mai ra em trai của tớ bị mất hết đuôi....... trống hay mái ai dữ hơn vậy ta?