các ae cho zero hỏi?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi zero8800, 14/6/07.

1. zero8800

zero8800 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    các ae cho zero hỏi ở vn còn ai lai ghép la hán và hồng két ko?nếu còn vậy thì ở đâu?(hoặc là nơi nào có bán loại này cũng dc......và nơi bán ở đâu?loại này thì zero rất thích.....màu rấy đẹp và dễ thương.....=P~ .và nếu như ko có ai có thể lai tạo dc giống hồng két la hán ở vn thì tại sao chúng ko lai tạo chúng....

2. kimcuong910

kimcuong910 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    một ý tưởng mạnh bạo! nhưng bạn cứ thử đi! biết đâu sẽ ....................????

Last edited by a moderator: 14/6/07
  3. ThanhTri

ThanhTri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    mình biết chổ bán cá la hán lai với Hồng két .trên đường Thành thái (là tên mới của đường Nguyễn tri Phương ,Q10 .gần chổ trung tâm thể dục thể thao Q 10 (cách mười mấy căn nhà ) .tiệm đó tên là King Kalla .con cá mà bạn cần tìm có cái tên rất ngộ : King Kinh Công .(do chủ tiệm đặt tên ) mình thấy con cá lạ lạ .thân hình thì giống Hồng Két ,chữ và châu thì của la hán .chúc bạn sớm tìm dc chú cá King Kinh Công tiếu lâm.thân

4. thucdo

thucdo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    mình thấy ở Biên Hòa có bán thứ cá có đặc điểm: dáng người của hồng két nhưng màu và chữ thì cùa la hán ... bạn thấy thế nào. nếu chú cần thì cứ xuống Bien Hòa anh dẫn chú đi? OK

5. zero8800

zero8800 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    con đó còn nhỏ hay đã lớn rồi.....à mà ae có biết rằng nếu khi lai như vậy thì cá la hán +hồng két sẽ còn gù đầu chứ.ae có hình loại này khi lớn ko?nếu có thì post lên cho ae "chiêm ngưỡng" đi