các anh chơi thủy sinh đà lạt giúp em với

Thảo luận trong 'Cây thuỷ sinh' bắt đầu bởi hoangbboy, 13/5/10.

1. hoangbboy

hoangbboy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    em tên là hoàng, hiện đang học trên Đà Lạt , hic tuy là sinh viên nhưng thú đam mê cá cảnh ko thể kiềm lại được nên muốn làm một hồ thủy sinh cho vui :D. nhưng lại ko biết chỗ bán phân nền. em dự định dùng nền bonbon ( hic sv mà sao đủ tiền chơi ada chứ ) nhưng lại ko biết bán ở đâu, các anh có thể cho em xin địa chỉ được ko ạ , và cả điểm bán rong nữa , chứ em vào tham khảo giá thì thấy trên trời, một bụi hẹ nước nhỏ ,mà giá 50.000, còn trầu bà nhỏ như nắm tay mà có giá những 80.000 , thiệt là sốc , các anh có thể cho em biết chỗ nào bán cây thủy sinh giá mềm hơn dược ko ạ
    cho em địa chỉ và vài giá tham khảo thì em cảm ơn ạ , nếu ko có chắc hè này về đà nẵng mua quá :-S

2. windowmtd

windowmtd Member

Thích đã nhận:
    4
    gọi điện thoại ra Thủy mộc rồi nó họ đóng gói gởi dùm. Cây 14ng 1 chậu, nền bonbon 50K / 1 bịch. Có thông tin về Thủy Mộc ở phần cuối website mục mua bán ấy. hôm rồi mình mua và tự ra xe ship lên mãi tận gia lai, từ 5h chiều đến 9h ság cây còn tươi nguyên ko vấn đề gì cả. Bạn cứ ship đi.

hoangbboy thích bài này.
  3. hoangbboy

hoangbboy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    hi hi cảm ơn ban windowmtd nha ,để mình tham khảo anh phương (king.rose) đã , nếu có điều kiện có thể nhờ anh chỉ chỗ mua hàng uy tín , hic mà ko có chắc phải ship hàng lên như bác quá .giờ mình đang bận thi nên có lẽ tháng 8 này lên học lại mới bắt tay vào " làm vườn " được he he

4. antiloving

antiloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    thủy mộc ma thẳng tiến, cây rẻ mà sống tốt lắm. có ship hàng đi tỉnh đó bạn. nhanh và thuận tiện lắm

hoangbboy thích bài này.
  5. thientoandl

thientoandl New Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn xuống 09/Nguyễn du/thị trấn liên nghĩa/dức trọng xem.rong va reu cung day dũ.

hoangbboy thích bài này.