Các anh giúp đỡ thành viên mới

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi batcandoi1, 3/2/08.

1. batcandoi1

batcandoi1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em o Nghe an em mới tiếp xúc và hiểu một chút về cá em muốn mua 1 chú cá có đầu rồi ai co bán thì bán cho em một chú giá khoảng 200k đến 300k.Nếu gửi được ra chỗ em em xin cảm ơn và hậu tạ

2. batcandoi1

Thích đã nhận:
    0
    Không ai bá cà cho em à .Em muốn nuôi quá mà chẳng có con nào cả .Bể em mua rồi .Các thiết bị đều đầy đủ rồi .Các anh ỏ hà nội giúp em với

3. Hasinh

Hasinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Ở Vinh thì mình nghĩ chắc có cửa hàng bán cá cảnh mà, bạn cố gắng tìm xem. Với 200-300k mình chắc là sẽ có cá lahán cỡ 02 ngón có đầu và màu đẹp.
    Chúc bạn sớm có cá đẹp. Chịu khó tốn vài lít xăng chạy lòng vòng vừa chơi tết vừa kiếm cá luôn. Tp Cà Mau bé bằng hạt đậu mà có không dưới 10 cửa hàng cá cảnh đấy.

4. batcandoi1

Thích đã nhận:
    0
    Ở đây chỉ có những con to thôi .Nó het 3 tr em chịu hết nổi.Chẳng con nào đẹp cả hu hu hu

5. adomstar

adomstar Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn vào mục mua bán của tragn này thử xem. nhìu thành viên rao bán cá của mình lắm đó

6. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Mình thông cảm với niềm yêu thích của bạn. Nói chung khu vực đó chưa có cá bé nhiều. Bây giờ bạn để dành một chút xíu nữa đi rồi hè ra Hà Nội hay Đà Nẵng mua 1 em cỡ 500k về nuôi chứ khu vực đó cá 200 - 300 mà có đầu là hơi bị hiếm đó.

7. yeubelam

yeubelam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    51
    _ Có ai biết cách vận chuyển hoặc gửi cá ra VINH không ? chỉ giúp mình với ! MÌnh muốn gửi cho batcandoi 1 số cá bột nhưng chưa tìm ra đường để gửi , bạn nà biết xin chỉ dùm nha ! mình muốn giúp cậu ta 1 chút :x thanks