các anh xin chỉ giup giùm em

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi hoangtu357, 8/3/08.

1. hoangtu357

hoangtu357 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    hiện em đang tiềm 1 em kkf khoảng cở 3 ngón trở xuống có đầu châu chữ đều đẹp anh nào co hinh thi up cho em xem thử
    với lại em nghe noi tiêm cá KALA có các loại King đẹp lắm , nhưng mà không biết địa chỉ ở đâu xin các anh cho em cái địa chỉ dùm , thanks :crying::crying:

2. davebatista

davebatista Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    kkf thì mình không có cá loại đó bạn à, cá 3 ngón châu chữ đầu đẹp thì hiếm có, mà có thì giá trên trời, mà không ai ngu gì bán cá cỡ đó, đợi lớn bán có giá hơn.
    tiệm kala thì có king kanika mới. Tui tui có đi coi thì cũng thấy được nhưng tui lạ thích kkf hơn dòng đó. Tui chỉ bít tiệm ở ngã tư nguyễn tri phương 3 tháng 2 thôi, tiệm đó là tiệm kala II, lên coi thử xem sao nha bạn

3. cocacola_87

cocacola_87 Black list

Thích đã nhận:
    8
    mình nghĩ bán cá còn nhỏ mà đẹp lợi hơn để lớn bán ,,,vì đã gặp 1 lần có 1 con hồi nhỏ rất đẹp nhưng do chưa đủ trình độ thế là lớn lên em nó củng bình thường,,,bạn mà mua cá đẹp ở tiệm thì mắc lắm ,,,đợi anh em trên diễn đàn bán mua dễ hơn mà !!!

4. hoangtu357

hoangtu357 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    nhưng mà nhiều người qua nay pót hình lên mình chưa thấy em King nào ưng ý hết , hồi sáng ra tiệm kala có 1 cặp King nhìn rất đẹp nhưng mà bán mất tiêu gòi thế mới khổ chứ

5. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Cá trên diễn đàn cũng đẹp và đôi lúc giá hữu nghị hơn nhiều so với ngoài tiệm bán cá tuy nhiên nhiều bạn cũng thích cá đẹp nên gặp là người ta cũng rinh hà. Ngoài tiệm giá cao vì vốn họ bỏ ra nhiều lắm. Trên diễn đàn bây giờ mình thấy nhiều bạn post hình kkf đẹp lắm . Cỡ 2 ngón không hà bạn ráng tìm thử xem.

6. Van Vu

Van Vu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    KALA II có king nhưng theo mình cá ở tiệm được sàng lọc kỷ rồi,khả năng lên đầu thấp lắm,cá tốt họ lưu lại lò,mình nghe nói có lò cá ở quận 5 của ông Tư chảy bán cá tốt lắm,bạn hỏi thăm xem

7. thanhtrieu

thanhtrieu Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình cũng vô Kala, Thuy Trung..... Cá ko có đầu only châu đẹp mà giá thì cứ chai ko àh...:D:D:D...lượn thôi...:):):). Tìm ae trên forum mua mà mình nghĩ mua con có đầu mắc tí về nuoi cho chắc.

8. thanhtrieu

thanhtrieu Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Hôm trước mình có gọi cho ong anh bán cá bên Mêtro Q6, nhưng cá đã bán hít dzùi...:D:D:D....
    Có ae nào bán cá đẹp ko? lên upload hình đi, mình cũng đang cần tìm, thích cá 2 ngón tay ah....:p:p:p