Các bác cho e hỏi ?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi new fish, 27/6/06.

1. new fish

new fish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em thấy ở dưới tên của mọi người hay có dòng chữ như " thành viên mới " "thành viên tích cực "" thành viên " mấy cái đó thì em có thể hiểu còn mấy cái như : " người làm vườn" "điểm 10 cho chất lượng " giáo sư" gì gì đó thì em kg hiểu, ai giải thích giùm em với ?? :confused: :confused:

2. KingQueen

KingQueen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    Cái này chắc các MOD phong chức đặt biệt đây. Vậy chắc anh em mình được phong chức "888" hay "siêu nói nhảm" gì đó nhỉ.!!!!

3. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Haha, " thành viên mới " "thành viên tích cực "" thành viên " là danh hiệu của thành viên, tùy vào số lượng bài viết được đếm thì sẽ có những danh hiệu cụ thể.

Danh hiệu " giáo sư" hay " phó giáo sư" là do các bác ấy có đóng góp những bài viết chất lượng cho diễn đàn ,được BQT bình chọn và đó là danh hiệu riêng

Các danh hiệu" người làm vườn" "điểm 10 cho chất lượng ".... là của Admin và mod, các bác ý đổi lại cho vui mắt đó mà

4. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    "ối giời ôi cá" đã giãi thích rồi đấy,tuy nhiên các thay đổi thành "người làm vườn","điểm 10..." chỉ các Min,Mods,GS và PGS thôi,các thành viên còn lại ko thay đổi được nhé,nói thêm chút để rõ.hihi, tớ 8 quá.

5. aquarium

aquarium Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cho em spam tí: anh k 8 quá gần tới 9 lận=)) :laughing: =))

6. thangali

thangali New Member

Thích đã nhận:
    0
    cac bac oi em rat muon tham gia dien dan chim, nhung ko biet cach post bai viet cua minh len, vay bac nao tren dien dan co the chi bao giup em duoc ko vay.( thangali, email anhtuyetoo3@yahoo.com)