Các bác cho em hỏi mấy con này thế nào

Thảo luận trong 'Kỹ thuật và kinh nghiệm nuôi cá Rồng' bắt đầu bởi tinibuon, 3/6/08.

1. tinibuon

tinibuon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    Tình hình la em mới tập chơi cá rồng,ko biét gì về cá hết,có người định bán cho em 2 chú cá này,1là ngân long 25cm giá 250k và 2 là kim long úc 22cdm giá 400k,các bác xem cá thế nào ??và giá cả thế nào là hợp lý ạ !thánk các bác nhiều

[​IMG][​IMG]

2. SuperWorm

SuperWorm Member

Thích đã nhận:
    0
    ngân long 25 cam gia 250k la` rẻ quá đấy bạn.Mình mua 1 chú ngân long cỡ 10cm mà chủ cửa hàng thét giá 300k

3. tinibuon

Thích đã nhận:
    23
    vâng giá cả cũng chỉ là 1 phần thôi,ý em la mún quan tâm đến cá cơ,cá như vậy có được ko ?có đẹp ko liệu có tương lai gì ko ????????

4. powerfullvn

powerfullvn Banned

Thích đã nhận:
    21
    300K hình như là 1 đôi mà, khi mua NGAN LONG bao gio cung bao gia 1 đôi

5. jamie

jamie Active Member

Thích đã nhận:
    1
    mình thấy 2 con điều có vẻ đẹp riêng , ngân long thì có dáng vẻ uyển chuyển ,KLU thì hung dữ( dù sao mình cũng thích KLU) chúc bạn chọn được chú cá ưng ý

6. ronaldobenho

ronaldobenho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bác ahf ko bao h ở hà nội bán ngân long 300k 1 đôi đâu ko phải vì em bán mà em noi thế đâu... ngân long ngoài cho 380k 1 đôi 12-14cm... đây là giá hiện tại còn hồi xưa các bác mua sao thì em chịu... các bác cứ khảo giá...có jif các bác bỏ wa..còn tinibuon chác bạn đã gọi điện thoại cho mình mà minh ko biết ( đoán thía.. ) nếu lấy thì đừng lăn tăn nếu mình bán đắt các prof đã mắng ầm lên vào topic rồi

7. tinibuon

Thích đã nhận:
    23
    vâng thanks bác nhìu nhìu em ,cá đó là của bác ạ ?em cũng định lấy đó n nghĩ lại nó lớn lên cần bể khoảng 2m chắc em ko khảm lổi thôi đành để khi nào có điều kiện vậy