Các bác cho em xin đổi tên!!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi thanh, 1/8/06.

1. thanh

thanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Gởi bác tienbm và bác HTL cho em xin được đổi tên khác, vì mê cá rồng quá nên cho em xin đổi tên mới "sunny_aro" đi ạ! tên này cũng là nick yahoo của em, em đổi để tiện sử dụng hơn, mong các bác đổi dùm, cám ơn các bác.

2. botia

botia Active Member

Thích đã nhận:
    87
    Thế nếu 2,3 tháng nữa bạn lỡ mê cá chọi quá thì lại đổi tên nữa à, hihi.
    Mình thấy tên nick của bạn đẹp rồi, đừng đề nghị đổi nữa phiền các bác BQT, tôị nghiệp các bác ấy làm osin hầu hạ chúng ta lắm!

Có khuyến cáo của BQT về chuyện này rồi đó thôi: http://www.aqua-birdvn.com/forums/showpost.php?p=73289&postcount=21

3. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Việc gì phải đổi tên, tên của bạn không phạm nội quy, không ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục, cũng chẳng trùng nick nào trong diễn đàn cả. Theo mình thì bạn nên thể hiện cái niềm đam mê cá rồng ấy vào các bài viết và có thể cho vào chữ ký thì có lẽ sẽ hay hơn bạn ạ!! Chào mừng bạn đến với ABV.

4. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Theo mình, banQT chỉ đổi tên nick khi tên đó vi phạm thuần phong mỹ tục, trùng nghĩa với nick của Thành viên hiện có (ví dụ codai=cỏ dại; thanhlt = thanh lờ tê....) vì vậy đề nghị bạn và mọi ng lưu ý khi cần đổi tên nick cần có lý do xác thực banQT mới giải quyết, mong bạn thông cảm. (giai đoạn vừa qua chỉ là thí điểm việc đổi tên nick, cụ thể liatia = lia thia)

5. thanh

thanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    nếu vậy thì xin đóng bài này nhé, cám ơn các bác!.......gõ cho đủ........:)