cac bac danh gia dum chu khi cua em

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kimmaluu, 31/1/06.

1. kimmaluu

kimmaluu New Member

Thích đã nhận:
    2
    em nuoi no dc 4 thang rui.lon co hon 3 ngon tay mot chut.[​IMG]

2. Duyfish

Duyfish New Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá vậy đẹp rùi tuy đầu hơi yếu 1 chút nhưng bù lại cái dáng cá đều.Chúc bác có con cá đẹp.

3. CHITHETHOI

CHITHETHOI New Member

Thích đã nhận:
    0
    Chú Cá Này đầu đúng Là Hơi Yếu Thật.nhưng Ma Mình Thích Cái Dáng Mạnh Mẽ Của Nó.chú Gì đó Hãy Cố Thúc Cái đầu Của Nó To Lên,khi Cân đối Thì Con Này Ok Lắm đó Nha :)
    Mình cũng có 1 con hình dáng cũng ngầu như con này nhưng đầu cổ thì ngon hơn.Giờ nó đang lột.Khi nào nó lột xong mình gửi hình nó cho chú tham khảo nhé giống con của chú lắm đấy

4. kimmaluu

kimmaluu New Member

Thích đã nhận:
    2
    ac ac.minh se co gang thuc cai dau cua no.nhung toi luc no lot ko bit co lot het ko.cac pac co cach nao lam cho khi no lot het ko chi em voi.

5. han han

han han New Member

Thích đã nhận:
    0
    thúc cái đầu của nó bằng cách nào chỉ cho em với. Em cũng có 1 con khỉ

6. batuocbongdem

batuocbongdem New Member

Thích đã nhận:
    1
    Mình cũng thắc mắc cách thúc đầu nó bằng cách nào.Cho mình hỏi thêm khỉ đỏ lớn cở nào thì lột hết vậy.Mình có 2 con bằng 3 ngón tay thôi mà nó chỉ lột đc nữa người...với lại đầu thì còn nhỏ lắm . 1 con thì có kì trên lưng ko biết phải cá mái ko...nhưng nhìn đầu sinh dục của nó thì thấy nhọn....bó tay luôn...chắc phải đợi khi nào nó đẻ trứng thì mới xác định được giới tính quá. :laughing:

7. Duyfish

Duyfish New Member

Thích đã nhận:
    0
    cá đầu to thì sẽ đầu to ko thể thúc đc các bác à .Nếu dc thì chẳng lẻ con nào có đầu to sao bác ,còn vụ lột thì tùy con có con mới nhỏ xíu lột còn có con ko lột ,hên xui thui bác. Nhưng cá bác mất dc chữ là vui rùi

8. kimmaluu

kimmaluu New Member

Thích đã nhận:
    2
    cam on cac ban gan xa da chiu chu y toi minh.minh rat vui vi dc cac pac cho y kien.minh se thuong xuyen dong gop cho dien dan nay.con ve con khi cua minh se post len sau mot thoi gian nua de moi nguoi cung tham khao.:-*

9. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Khỉ đỏ cỡ 6 tháng tuổi thì bắt đầu lột. Cá của BTBD đã lột được một nửa rồi thì sẽ sớm đẹp thôi. Bạn chịu khó thay nước thường xuyên và cho nhiều muối vào nhé, nếu có sưởi ấm nữa thì càng tốt. Khi nào đẹp post hình cho bà con chiêm ngưỡng.