các bác đánh giá nhé

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi rarefish-VN, 21/9/06.

1. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    con này e nuôi dc 2tháng mấy rồi,em nó bằng 2ngón rưỡi,rinh về của bác ái đó còn nhỏ mà nhìn đầu cổ cũng kha khá,thank bác ái nhìu lắm

2. bat_tien_89

bat_tien_89 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Đây là con sock châu phải ko bác rarefish VN ? Con này đầu giựt lên trên lưng rồi kìa, có tương lai vô cùng luôn đó bác...Và hi vọng lúc nó lên đầu dữ thì sẽ "lắp" bớt phần mõ, bác nhớ cập nhật hình nó thường xuyên cho các mem. trên 4rum xem nghen!

3. tí-la-hán

tí-la-hán Active Member

Thích đã nhận:
    0
    con này ko fải bầy shock châu bác ơi,hình như bầy bigheat thì fải,em cũng có vài e giống của bác lắm(lấy bên bác ái luôn)đầu chắc cũng 9\10 với e này àh,cá bác cũng ok lắm rồi,bác ráng nuôi nhé,chào bác

4. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    @bat tien 89:con này đúnh như lời bác tí la han nói đo,em này hình như ko phải bầy shock châu,mình cũng ko rõ bầy nào nữa,tại hôm bữa wa thấy nhìu bầy lắm,nhưng con cha và mẹ hình như đâu to lắm...hình chụp hơi mờ nên ko thấy rõ châu của nó nhìu và sáng lắm

5. khanh123

khanh123 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    152
    hình như con nầy mình thấy giống kcplt nhiều hơn. 2.5 ngón tay mà đầu cổ khá đó.nhưng cá bác châu + màu hơi bị lạc gán thúc châu lên nhé.

6. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    cá pác giống kim hoa lai quá hà ! tôi thấy màu sắc nó sao lạ quá !

7. heoquay

heoquay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    con này em thấy giống nhu là dời sau của rồng xanh phai không bác?

8. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    @heoquay:không fải bác ơi,con này hình như con cha bigheat hay sao áh,còn con mẹ em cũng không rành nữa,không bít con HK lai rồng đỏ hay mái rồng đỏ nữa,nhưng 2 em mái đó cái đầu thì khỏi chê(nhiều khi con trống đi chổ khác chơi hhiihhihihi)
    @Lahanvl:cá em không phải kim hoa đâu bác ơi,cá này em lấy cá bột của bác armani đó,chắc tại em nuôi chưa có lên màu nên bác thấy vậy đó

Last edited: 24/9/06
  9. kamfamalau

kamfamalau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chào bác,cho em hỏi tí nhé:bác có fải là em của bác rarefish bên FH USA không vậy?cái tên đẹp mà cá cũng đẹp nữa,em này nhìn có tương lai lắm,chào bác

10. nuni

nuni Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bác kàmmalua lầm rồi dây là bác rẻafish bên asíanbook,mà nổi tiếng với con cá "do" đó,má công nhận bác này bắt dc mấy con cá ngon lắm,bác mua ở khu Q2 nào đó

11. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    @kamfamalau:bác ơi em không có vinh hạnh làm em của bác rarefish đâu nhưng vì em ngưỡng mộ bác ấy wá nên em đặt cái nick này thôi,không co gì đâu bác ơi,cám ơn bác đã khen cá em,chào bác.
    @nuni:bác ơi,cá em không fải bắt ở Q2 đâu,em bắt bên bác ái đó không tin bác hỏi bác ái nhé,chào bác