Các bác ới! Có ai biết địa chỉ mới nhà Bác Hòa không cho em vói!

Thảo luận trong 'Cây thuỷ sinh' bắt đầu bởi hung_luong, 11/10/11.

1. hung_luong

hung_luong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,116
    Hôm thứ 6 tuần trước em lên nhà bác Hòa trên Tứ Liên mới biết nhà bác Hòa đã chuyển rồi. Anh em cô bác trên diễn đàn có ai biết địa chỉ mới nhà bác Hòa không, nếu có ai biết cho em xin với càng chi tiết càng tốt (nếu có số điện thoại thì càng ok). Em cám ơn mọi người trước.

2. hung_luong

Thích đã nhận:
    1,116
    Nhiều người vào xem chủ đề của em rồi mà sao chưa thấy có ai trả lời em thía

3. meocf

meocf Well-Known Member

Thích đã nhận:
    247
    từ cổng làng bạn cứ đi thẳng qua cái đình 1 đoạn nhìn sang bên phải thấy ngay bên tay phải cạnh 1 quán cafe, dọn về nhà mới ko có đất ươm nên cây chủ yếu là cây TQ và nhập từ chỗ khác về ngoài ra còn có tép rc đồng huyết (bác ý gọi là tép amano) và một ít rêu, giá thì đắt gấp 4 lần ngày trc mình lên sờ vào đống tcn bảo cắt cho cháu 20k bác ý cắt cho đúng 2 ngón tay

hung_luong thích bài này.
  4. hung_luong

Thích đã nhận:
    1,116
    Trời! Xuống cấp đến thế rồi sao, nghe bác meocf nói có vẻ nản quá nhỉ. Hỡi ơi bác Hòa nay còn đâu.......

5. captain

captain Well-Known Member

Thích đã nhận:
    63
    Last edited: 12/10/11
  6. vuongta

vuongta Well-Known Member

Thích đã nhận:
    27
    Gọi là nhà mới xây nhưng thưc chất la xây lên từ chỗ nhà cũ của Chú Hòa thôi. giờ đường mới có thể bạn ko nhận ra nhưng hỏi dân o đấy người ta vẫn chỉ cho mà.Mình vẫn thích vườn cũ hồi trước của nhà chú Hòa. Chiều chiều chạy ra chọn mua rong ngắm hồ tây gió lồng lộng thích thật. Có bạn cho bạn ĐC bằng googlemap rồi nên mình chợt nhớ lại cảm giác và căn nhà cũ nên spam tí thôi . hì hì.

7. nguyen_nam

nguyen_nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    Nói chung là mua trên nhà bác Hòa thì hên xui. Bác ấy hay bán theo cảm tính lắm. Thân quen chút thì bác ấy bán rẻ lắm.
    Mình cũng mua trên này rồi, có loại rẻ, loại đắt cái là bác ấy rất nhiệt tình tư vấn