Các bác và các anh chỉ dùm cách đưa hình lên (hình cu xám trắng).

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi phongdongthap, 13/4/08.

1. phongdongthap

phongdongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    475
    Theo lời giới thiệu của bạn bè, em lặn lội qua Cần Thơ, Vĩnh Long, An Giang, Hậu Giang...mua được 5 con xám trắng, tặng về Phú Quốc 1 con, nhượng lại cho ông bạn 1 con đem lên Sài Gòn tặng Sếp... Hiện nay em đang có 3 con xám trắng, đã chụp được ảnh nhưng không biết cách đưa lên. Nhờ các Bác và Anh - em giúp đỡ.

2. Trần_huy

Trần_huy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
  3. phongdongthap

Thích đã nhận:
    475
    Anh có thể chạy qua tôi. Anh ở VLong hả, nếu đúng thì qua gần lắm, tôi ở Trung tâm Thành phố Cao Lãnh.

4. trangbangboy

trangbangboy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,733
    Ở dưới anh cu mồi chơi được khoảng bao nhiêu vậy anh Phong?Để em biết,để dành tiền kiếm một con chơi thử.

5. phongdongthap

Thích đã nhận:
    475
    Giá cả thì không thể nói được trước điều gì cả em à, cũng tùy chỗ, tùy con (VD: nó ở chỗ nhà giàu thì giá nó khác, họ hét trên trời không hà). Nhưng cũng có chỗ quý trọng tình cảm người ta bán cũng không mắc lắm, anh em mến nhau chơi với nhau thì chia sẽ cho nhau, có trái cóc, trái ổi hoặc vài ba con khô làm lai rai vài xị đế cũng thắm đượm tình nghĩa.Em đừng quá lo khi nào xuống quê anh -anh tư vấn cho, không mắc đâu).

6. kietvnpt

kietvnpt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    228
    Chào anh Phong! em tên Kiệt(0916.668.668) xin được làm quen với anh!
    anh ở tp Cao Lãnh hả, nếu lúc trước mà biết diễn đàn này thì thế nào em cũng xin địa chỉ và ghé nhà anh chơi, vì lúc đó có dịp đi Vĩnh Long xuống nhà mấy người bạn. Thú thật là em rất ấn tượng con người miền tây sông nước sống rất tình cảm và hiếu khách.
    Em làm ở Bưu điện huyện Thống Nhất - Đồng Nai, nhưng nhà ở tận Bình Dương lận, ở quê em, mọi người củng chơi nhiều chim gáy lắm, anh cho số điện thoại đi khi nào có dịp anh em mình trà đạo, giao lưu họ hỏi kinh nghiệm......thân chào!!!

7. phongdongthap

Thích đã nhận:
    475
    Thân chào bạn Kiệt, tiếc quá! Bạn đi VLong lâu chưa? Phải chi biết nhau sớm 1 tí anh ghé ngang tôi chơi vài hôm thì hay biết mấy. Hôm nào có dịp anh đi ngang qua hoặc ngày lễ hay gì đó anh xuống tôi chơi. Anh em mình uống tách trà, chia sẽ kinh nghiệm cho nhau nhé.Chào anh !