Các Bác xem hộ tại sao cá em ko lên đầu với!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi legiadai, 15/9/07.

1. legiadai

legiadai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    hjx hjx cá nhà em to = 3 ngón tay rồi mà vẫn chưa thấy lên đầu:crying: Tại Sao Vậy?
    Các BÁc xem hộ em luôn đấy là cá loại nào nhá
    Hjx em mới tập chơi[​IMG]

2. attila2007

attila2007 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    theo mình bạn đổi em khác đi là vừa , ko có châu nè ,chữ ít lắm lại sọc đen nữa ,đầu ko thấy gì nữa .kiếm em khác nuôi đi bạn ....chúc vui

3. thucdo

thucdo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    con này giống cá mái quá, không có u, không có châu, mỏ thì nhọn.............. bạn chọn em khác đi đỡ tốn tiền mua thức ăn. mong bạn đừng buồn.

4. Hoang Thuong

Hoang Thuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    em này giống rồng đỏ wá mấy bác .? em này mái rồi bạn ơi . bạn nên tìm em khác đi ,cho đỡ tốn công nuôi .mà đỡ tốn tiền mua mồi nữa.

5. dunglachoihet1

dunglachoihet1 Member

Thích đã nhận:
    0
    theo mình bạn nên để con này lại mua 1 em mới về cho 2 con kè nhau thì hay hên là đem shop

6. nhoc_9x

nhoc_9x Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hix ... con này (xin nói thẳng) ... hết hy vọng rùi a ơi ... a nên mua 1 con khác đi ... mà hình như e cũng thấy a nuôi nó trong hồ thủy sinh huh ??? a nên tìm hiểu thật kĩ trước khi wuyet' định nuôi cá lahan a hén ... lahan thì dễ nuôi thật nhưng nuôi sao cho nó lên màu lên đầu thì ko dễ đâu a ơi !!! ...^^...

7. StevenHoang

StevenHoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Anh xem lại đi nó sọc đen thế này lâu chưa? Anh có để chung với con LH nào khác sát hồ ko? Niếu đen lâu rồi mà vẫn còn sọc như vậy thì ........ anh xem kĩ góc bể nào có trứng hok:laughing: Con mái ko có đầu đâu a.

Còn con đực trong tkì sinh sản vẫn có sọc đen như trên.Nhưng nó nhanh hết đen hơn con cái nhiều.

8. catbui78

catbui78 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Bằng 3 ngón tay mà với "thể hình" thếnày, chắc là bạnnên đầu tư vào con khác đi. Đỡ mất công chăm sóc và kỳ vọng !...