Các bạn thích cá la hán ơi !!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi NgọcKỳLân, 6/7/07.

1. NgọcKỳLân

NgọcKỳLân Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bình Dương. Cái Nôi Của Những Anh Hùng Xuất Chúng
    Mình thấy trong 4ums có các CLB về cá rồng và cá dĩa nhưng chẳng thấy ai chịu mở CLB cá la hánhết.
    Mình đề nghị chúng ta hãy thành lập 1 CLB để có thể giao lưu với nhau nhiều hơn và tổ chức những buổi buôn bán chẳng hạn. Ai đồng ý thì xin cho ý kiến.

2. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
  3. NgọcKỳLân

NgọcKỳLân Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bình Dương. Cái Nôi Của Những Anh Hùng Xuất Chúng
    nhưng cái đó cũng chỉ nêu ra vấn đề chứ thật ra chưa tạo 1 CLB Cá La Hán . sẳn đây BQT cho em hỏi phí của 1 CLB trong 1 tháng là bao nhiêu.

4. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Hiện nay thành lập câu lạc bộ cá la hán là quá sớm. Kinh phí hoạt động CLB là chuyện nhỏ nhưng vấn đề thành lập rồi CLB trụ lại được bao lâu? Ai là những người đủ uy tín để đứng ra phát động và duy trì? bao nhiêu người chịu dự offline thường xuyên của hội và hội hoạt động dựa trên mục đích và tiêu chí gì? kinh phí duy trì hội như thế nào ? Bao nhiêu người tham gia và có tâm huyết với CLB.? hay như hội cá la hán chỉ hoạt động theo phong trào rồi đâu cũng vào đấy? Thành công của câu lạc bộ dựa trên tiêu chí và tâm huyết của các thành viên nồng cốt, chứ không phải riêng lẽ vài cá nhân có thể làm được. Trước khi làm vạn hãy suy nghỉ kỉ vấn đề mình vừa nêu nhé. Nếu bạn thích mời bạn đăng kí gia nhập CLB Lai Rai( các thành viên đa số đang chơi cá la hán). Vài lời góp ý chân thành mong bạn đừng buồn nhé.

Last edited: 6/7/07
  5. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Mình thấy những câu lạc bộ thường xuất phát từ một nhóm thành viên có cùng đam mê và sở thích, cùng nhau offline thường xuyên rồi dần dần mới hình thành nên các CLB như hiện giờ. Nếu bạn có tâm huyết thì cứ tiến hành xem sao. Mình ủng hộ bạn 1 tay nhé.

Last edited: 6/7/07