CÁC BÉ PANDA MỚI CỦA PETER PAN

Thảo luận trong 'Các loài gặm nhấm' bắt đầu bởi hutaph, 21/9/08.

1. hutaph

hutaph Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cả ngày nay đang buồn vì hôm qua, con ham baby robo vừa mới chết. Buổi trưa, ghé Petshop 308 VVTần chơi, than thở với chị Thủy chủ tiệm. Chị an ủi và tặng cho Peter Pan 3 bé Panda vừa mới tách bầy hôm nay. Úi chao ơi! Cả ba bé đều rất cool. Mình xin phép show vài bức ảnh mình chụp khi mang các bé về nhà cho các mem xem nha! À! Nhân tiện, các mem thử nghĩ xem mình nên đặt tên gì cho chúng? Mời các bạn...

2. namnhocvtvn

namnhocvtvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    191
    quá đẹp,chúc mừng bạn nha,vậy là hết buồn roài nha.......hi.hi...(^_^)....nhìn mấy nhóc ham dễ thương ghê

3. hutaph

hutaph Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn bạn! Nhìn màu lông của 3 nhóc này cứ như là tranh thủy mặc vậy. Bởi vậy, mình mới thích. Bạn ở TPHCM hay HN?

4. Mimi-jakjak

Mimi-jakjak Member

Thích đã nhận:
    0
    Ôi , đẹp quá!! Chúc mừng bạn có những pé Hams xinh đẹp!!
    Mình ước gì có thể nuôi 1 pé như thế. Mình có 2 pé Bọ , không biết có ai muốn trao đổi Bọ với Hams ko nhỉ?? :D

5. diepanh

diepanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    đã giải nghệ nuôi hams từ lâu rồi mà nhìn mấy con hams bạn show lại thèm nuôi lại >.<
    bạn có 3 con hams đẹp wá ! mà nó có dữ ko ,panda thì đẹp có mỗi tội cắn hoài , nên hơi bực mình...

6. antiloving

antiloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    huhu, sao mà nói đúng quá ! đang nuôi hams mà bị mama la hoài, mặc dù ko hôi vì mình dọn chuồng thường xuyên, nhưng mama thấy bò lúc nhúc nên la hoài huhu :(

nhà mình nuôi 2 con panda dễ xương, mà dữ dzã man lun huhu.....thọt tay vào là cắn.