các pác xem dùm em!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kimmaluu, 5/2/06.

1. kimmaluu

kimmaluu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    các pác cao thủ xem dùm em đây có phải king kamfa ko?ko biết có lên đầu nổi ko?nó dài 4cm bằng ngón tay cái,các pác góp ý cho em với nha,pác nào đã nuôi loại này rùi thì chỉ em với.

2. Duyfish

Duyfish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác chụp thêm mấy tấm nữa coi dc ko vậy.Khó nhìn ra cá bác wa nhưng rất có thể là king(tắt đèn rùi chụp nha nhìn sẽ trung thực hơn)

3. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    cá của bác đúng là king nhưng mà là king hàng dạt lọai này ngoài tiệm người ta bán nhiều bác mua con này bao nhiêu vậy

4. babylove

babylove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Màu cá của bác không được đẹp lắm, bác nuôi lâu chưa ? Nếu nó lên châu đỏ hết thì đúng là King rồi. Mấy bác cho em hỏi cái này 1 chút, hôm trước em có ra tiệm gần nhà, ở đó có con King Camfa người bán nói 450k lận ( nó to bằng ngón tay út hà ), có mắc không mấy bác? HÔm sau cầm tiền ra thì bán mất rồi. Dàn châu đỏ rực của nó đẹp lắm. Em mới chơi nên không có kinh nghiệm mấy.

Last edited: 6/2/06
  5. kimmaluu

Thích đã nhận:
    2
    tai ghien wa nen moi mua,toan la gia cat co,lua kho lam moi dc em nay day,con lai toan la hoa tien,thay no la tuong doi nhat,con lon hon bang hai ngon tai thi toan la hang chai ko a,thich nhat la may con o thap bat la han,con nao co hai ngon tay la dau nhu vien bi,nhung gia tu 7t tro len ko a,mua con nay gia 600k.....hix....hix....
    uoc gi mai mot no dc nhu em nay:D

Last edited: 6/2/06
  6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Kim mã lưu ơi, lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu nhé, nếu không bài này bị vào máy lọc đó

7. kimmaluu

Thích đã nhận:
    2
    vâng ạ!!!tại trước h em hay chơi game online chat ko co dấu nên quen tay:D :D :D

8. Khi_Do

Khi_Do Member

Thích đã nhận:
    0
    kimmaluu ơi cá bạn là king nhưng ko đc đẹp lắm mỏ thì quá dài,đòn cũng vậy.Có gì ko phải cho mình xin lỗi nha

9. kimmaluu

Thích đã nhận:
    2
    cứ nói thẳng thắng đi các pác,kô sao đâu,cá đẹp cứ nói đẹp,cá xấu cứ nói xấu, để anh em còn rút kinh nghiệm về sau.............