Các thành viên ở Bình Dương !!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi pe'lahan', 14/8/07.

1. pe'lahan'

pe'lahan' Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    :D Hi hi,em lập topic này hok có gì lớn lao cả,và cũng hok có ý gì cả,em chỉ mún thành viên nào ở Bình Dương,rãnh thì vô post một phát ghi danh,có gì mình rãnh ra quán ngồi đàm đạo,trao đổi chơi thui !:D
    +Em mạn phép làm 1 phát trước
    -pe'lahan':khu dân cư Hiệp Thành,thị xã Thủ Dầu Một ( kế bên bệnh viện tỉnh ) anh em nào nhà gần bữa nào rãnh ghé chơi nha:applause:

2. VanhDaiXanh

VanhDaiXanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    pe lahan ơi lập thì dễ đấy. Nhưng kinh tế thì hơi khó nhất là người khởi xướng ra đấy nhé , pelahan nên suy nghĩ lai hoăc nhờ người lớn tuổi lập ra thì có vẻ thích hợp hơn:applause: . Chỉ sợ tới nhà bé thì.... vậy thì kì lắm nhá:applause:

3. pe'lahan'

Thích đã nhận:
    0
    o` ha :D ,quên mất =P~ ,vậy ai có thể nói là " lớn tủi " để em nhường quyền khởi xướng cho :devil:

4. VanhDaiXanh

Thích đã nhận:
    5
  5. pe'lahan'

Thích đã nhận:
    0
    đừng làm mất tinh thần đồng đội nha VanhDaiXanh :D

6. VanhDaiXanh

Thích đã nhận:
    5
    Mình không làm mất tình thần gì cả ? . Mình chỉ nói là có topic la hán sài gòn thì chưa có ai vô cả trong khi bạn lập thêm topic này không biết để làm gì . Tốt nhất là có hội la hán sài gòn rồi và vững chất và off thường xuyên rồi bác nên lập La Hán BÌnh Dương cái đã . Với lại không phải lâu lâu hứng lên là viết vài dòng rồi sau đó chìm luôn mình không nói ai cả nhưng bác xem hết topic kia rồi sẽ biết thôi.

7. VanhDaiXanh

Thích đã nhận:
    5
    À mình nói thêm cái này nhá.
    Theo mình biết thì bạn chỉ mới 14 tuồi thôi . bạn muốn lập ra hội la hán bình dương thì phải có điều kiện sau đây.
    Thứ 1 Là bạn phải rất am hiểu cá la hán với mọi phương diện. ( Mình thấy bạn chỉ hỏi mà thôi )
    Thứ 2 Bạn là ngươi có tài chính cao
    Thứ 3 Bạn là ngươi rãnh rồi không còn đi học nữa nói chung là có nhiều thời gian rãnh trong tuần.( mình nghĩ chắc bạn đang đi học đây mà)
    Thứ 4 Bạn phải lớn tuôi một chút bạn 14 tuổi mà phải để ngươi ta gọi bằng ông trưởng chi hội thì hơi khó chập nhận

Last edited: 14/8/07
  8. pe'lahan'

Thích đã nhận:
    0
    ha ha ha vui thật,đúng là hứng lên thì làm thật nhưng đây hok phải là lập hội,mà là vô ghi danh thử xem có bao nhiu anh em trên diễn đàn la hán ở Bình Dương để thứ 7,chủ nhật rãnh ngồi uống cafe nói chuyện chơi thui,chứ chả việc gì mà ngại về tài chính cã,ly cafe mắc lắm sao

9. tripleh

tripleh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    xời ơi là hs cà thôi mà cải chi cho mệt , nếu đc mình xin bỏ càe cho pe la han nha dc ko

10. lamvn

lamvn Super Moderators

Thích đã nhận:
    208
    pe'lahan' muốn uống cafe thì hôm nào rủ anh nhé, sáng chủ nhật này anh ở Bình Dương đó. ko thì rủ anh gaufive1 cũng ở Bình Dương đó.