Cách làm cựa dao.

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi vuong.bh.dn, 19/2/11.

1. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    Last edited: 19/2/11
    soya and galongan like this.
  2. galongan

galongan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,836
    hay hay...................cám ơn nhìu nhìu..:applause::applause::applause::applause::applause:

3. henry

henry Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    Người Việt mình chỉ thích chơi cựa đâm vì nó đá lâu hơn và gà sau trận đấu cũng có thể dễ cứu hơn . Còn e thấy đá cựa dao như nước ngoài tội mấy con gà quá. 30s là liệt 1 con. Hết đường mà cứu. Dân mình đây rất thương gà. Nhìn gà ra trận mà bị đâm tiếc đứt ruột. Chơi cựa dao vô là xong gà lun. Thanks bro. Clip rất hay.

4. soya

soya Well-Known Member

Thích đã nhận:
    751
    Nhìn đá cựa dao thấy nó ác ác làm sao đó, đá cựa này gà mau die lắm xem không đã. Cám ơn bạn đã sưu tầm gửi AE xem cách chế tạo cựa dao.

5. vuong.bh.dn

vuong.bh.dn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,045
    thanks pro nhiều...............................................................

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:07 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:06 AM ----------

mình up lên cho mọi người tham khảo thôi bạn ah. chứ mình cũng không thích đá cựa dao.hjhj. cám ơn bạn đả góp ý

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:10 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:07 AM ----------

hjhj. tham khảo vậy thôi bạn ơi chứ mún làm cựa dao phải tìm đc thép thiệi cứng mới làm đc.hjhj. thép dỏm đá mấy cái là cong liền