cám anh Duy 96 Nam Định, một phát hiện mới

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm chăm sóc chim khuyên' bắt đầu bởi thanhtunglinhnd, 19/12/12.

1. thanhtunglinhnd

thanhtunglinhnd New Member

Thích đã nhận:
    0
    [​IMG]Một số loại cám mới của anh Duy 96 Nam Định, tôi thử dùng thấy rất hiệu quả

2. Giangnamhp

Giangnamhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    902
    Đúng là một phát hiện mới, mới tất cả. Bạn có thể làm "cũ" thêm một chút được không- kẻo có người đọc xong mới té ngửa người ra sau.

3. muahalanh

muahalanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    25
    híc mới quá đi......đề nghĩ lần sau đừng tung tin kiểu này nữa anh em chết non

4. thanhtunglinhnd

Thích đã nhận:
    0
    sory bạn, tại mình mới tham gia diễn đàn nên có sao noí vâỵ thui. Mong moị ngườ chỉ giáo thêm

5. thanhtunglinhnd

Thích đã nhận:
    0
    Cám anh Duy 96 Nam Định

Cám Khuyên so 2 đã có một số anh: Cường Hồng ở tiền Hải Thái Bình, và một số anh em trong hội khuyên Thái bình đã ăn cờ, mình dùng thấy hay, biết sao nói vậy thui, cũng mới tham gia diễn đàn nên có gì mong các bác chỉ giáo giúp.

6. Giangnamhp

Giangnamhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    902
    Ban đầu bỡ ngỡ thì cũng chẳng sao. Mọi người ở đây đều tham gia với mục đích giao lưu-học hỏi và gắn kết với nhau. Mỗi người có một sở trường riêng, cùng trao đổi thông tin và tình cảm. Không ai cũ mà không qua mới. Vài lời cùng bạn có gì chưa đúng mong bỏ qua. Bài bạn viết phải hợp lệ theo quy định của diễn đàn đã nêu, nhưng dù sao tên bài phải thể hiện được nội dung tóm tắt trong bài viết của bạn, đừng cường điệu quá hoặc "giật gân" nóng bỏng để mọi người có thể nghĩ khác đi gây ra sự hiểu lầm không đáng có. Rất mong bạn có nhiều thông tin cùng chia sẻ cùng với anh em.
    Thân.

M.A and hung_suong_gio like this.