CÃM ƠN TẤT CẢ CÁC BÁC PRO MI GÃY CHÂN ĐÃ KHỎI

Thảo luận trong 'CHIM HỌA MI ( Garrulax canorus )' bắt đầu bởi duongxua, 20/12/11.

1. duongxua

duongxua Active Member

Thích đã nhận:
    55
    HÔM NAY CÓ ĐÔI LỜI CÃN ƠN ANH EM TRÊN DIỄN ĐÀN .HÔM TRƯỚC MÌNH CÓ BÀI VIẾT VỀ MI BỊ GÃY CHÂN, HỎI CÁCH CHỮA TRỊ NHỜ ANH EM ĐÃ CHỈ DẪN. HÔM NAY TÌNH HÌNH LÀ EM MI ĐÃ KHỎI ĐƯỢC KHOẢNG 80%100.MÌNH RẤT VUI VÌ THẤY NÓ ĐÃ NHẢY TỪ CẦU XUỐNG BỐ LỒNG BÌNH THƯỜNG HÓT TỐT XÒE ĐUÔI.
    MỘT LẦN NỮA CHÂN THÀNH CÃM ƠM TẤT CÃ ANH EM
    THÂN CHÀO.:applause:

2. chimbochao

chimbochao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,046
    Chúc mừng bạn vì lại có chim để chơi! hú hồn cho chú Mi tội nghiệp..!!!

phamquangduch, lonelybird and KtsBim like this.
  3. suhamvui

suhamvui Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,089
    bạn chữa cách nào nói luôn mọi nguơiừ nghe xem nào

4. chotmechim

chotmechim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,088
    chúc mừng bạn,chúc mừng chú chim đã khỏi chân,khi nào rảnh bạn cho ae chiêm ngưỡng clip của em nó

5. vudangvietha

vudangvietha Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    Chúc mừng bạn, chim lành lại là tuyệt vời rồi. cố gắng đừng để bị vấn đề gì nữa bạn nhé

phamquangduch and chimbochao like this.
  6. duongxua

duongxua Active Member

Thích đã nhận:
    55
    ok mình sẽ cố gắng giữ cho em nó. à có anh em nào có số điện thoại ko cho mình xin đi để mình gọi chia sẽ kinh nghiệm và kết bạn=; cho vui tình anh em trên tất cả miền đất nước
    CHÀO THÂN ÁI.

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:44 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:33 PM ----------

mình chữa như anh em chỉ dẫn nắn chân cho ngay lại, bốI thuốc chống nhiễm trùng xong lấy vãi băng lại , dưỡng em no yên tỉnh ăn uống đầy đủ mõi ngày tắm nắng 1 chúc để ánh nắng sát trùng lồng và em nó.Trong ngày cho em gặp mái 1 chúc cho nó vui có tinh thần để mau lành bệnh ( như người ấy mà vui thì bệnh tật sẽ lùi xa hiii kô biết có đúng kô ?). đấy mình làm như vậy có gì chưa đúng anh em chỉ thêm nhé. CHÀO

Last edited: 21/12/11
  7. phamquangduch

phamquangduch Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Chúc mừng bạn đã chữa lành cho em nó,nhưng vẫn phải chú ý nhé vì em nó chưa thực sự ổn định đâu, như bạn nói người ốn tâm lý cần thoải mái mà lên sau trận này em nó tâm lý còn chưa tốt lắm lên tránh để em nó bị hoảng nhé, mình tin rằng khoảng 1 tuần đến 10 ngày nữa thôi em nó khỏi hẳn, tinh thần ổn định em nó sẽ ko phụ long chăm sóc của bạn đâu. Một lần nữa chúc mừng bạn và chú họa mi.

chimbochao thích bài này.