Cần bán Thanh Long.Xin các bro tư vấn giúp...

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi bachelor2k3, 31/8/07.

1. bachelor2k3

bachelor2k3 New Member

Thích đã nhận:
    0
    Tình hình là e đang nuôi 1 e Thanh Long, cũng gần 1 năm roài, kích thước khoảng 28-30cm,khỏe mạnh,tướng đẹp,râu thẳng,2 vây trước dài,gần chạm đến 2 vây giữa,mắt xệ rất ít(vì e để mực nước theo chỉ dẫn của các a trên diễn đàn).Hồi trước mua ở Kim Liên. Nay e mún chuyển sang nuôi KLHV.Các bro cho e hỏi là con Thanh Long của e nếu bán lại thì đc bao nhiêu??? Pác nào rành về giá Thanh Long vui lòng tư vấn dùm e nhé,để e bán đc giá,đủ tiền tậu KLHV. Công chức nghèo nhưng mê KLHV quá.Hic.Chân thành cám ơn các pác.
    Vài tấm hình của e nó đây.Nhà hok có máy chụp hình nên e chụp = cái DĐ cùi bắp nên hok đẹp lắm

2. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    theo mình bạn mua con này lúc 10cm giá là 650k hoặc 10-15k(khoảng 850k,tuỳ chỗ)vậy cá bây giờ đã 30 thì giá hơn 1 triệu,thường thì 1.5 triệu ,mắc hoặc rẻ hơn mấy trăm,đấy là cách em ra giá thôi ,dựa trên giá thị trường và giá trong diễn đàn,quyết định là phụ thuộc vào bác

3. khanhvn

khanhvn Active Member

Thích đã nhận:
    0
    em máu chơi thanh long lắm nhà có klhv của ông già nuôi chắ cỡ 30cm>35cm rồi muốn kiếm em thanh long về để phong chơi cho thích

4. Blue_Dragon

Blue_Dragon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Đẹp quá mấy hôm nữa em sửa xong nhà, mua bể to nếu con của bác còn thì em xin phép mang em nó về nhà