cần fai giọng hót chuẩn chim khoen

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi TuTienGiang, 8/6/08.

1. TuTienGiang

TuTienGiang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    76
    Xin chào các bạn trên diển đàn ! mình đã xem trên diển đàn có mục khuyên líu của trung Quốc hay quá định tải về để làm chuẩn nhằm làm đích để Anh em chơi khoen ở Vinh có cơ sở mà tập vượt .Nhưng dạo này đoạn clip ấy ko xem được nên đành thông báo nhờ Anh Em trên diển đàn trong nước, nhất là A E ở Sài Gòn và Hà Nội giúp dùm. xin cảm ơn các bạn trước.

2. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Để đánh giá đượcn giọng hot chuẩn thì mình nghĩ bây giờ chưa có . Không thể có tiêu chí thê nào là giọng chuẩn được . Có ngườ thích líu dài . Có người thich líu ngắn , có người lại thích líu chích chòe . Sở thích riêng mội người nên khó mà có tiêu chí chuẩn

3. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    Hiện tại nhà mình đang có 1 số file chim líu khá hay , chuẩn thì không biết thế nào là chuẩn nhưng mà chim đấu khá tốt . Bạn có thể cho mình địa chỉ yahoo mình sẽ gửi cho bạn .

4. TuTienGiang

Thích đã nhận:
    76
    cảm ơn bạn A a A vì ở Vinh mình chưa có hội chơi khuyên nên cố tìm một chuẩn mực nào đó để anh em Vinh mình tập dượt nhằm đưa phong trào chơi khuyên hội nhập với các bạn. Dia chỉ yahoo của mình huynhquochoa34@yahoo.com Than chào bạn.

5. carmen

carmen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    bác tutiengiang cũng ở vinh ah? sao lâu nay ko thấy bác lên tiếng vậy. thi thoảng mời bác ghé qua B của vinh giao lưu cho vui, bên ấy chỉ mỗi em, anh Tùng và cu Minh chơi nên thấy bùn quá:D. Hôm nào tổ chức ofline anh em ở vinh cái rồi em đưa cho bác ít file nghe thử nhé.

6. wildbird

wildbird Member

Thích đã nhận:
    1
    Cảm ơn bạn trước, nhờ bạn gửi giúp mình tới ciao_293@yahoo.com

7. TuTienGiang

Thích đã nhận:
    76
    Chào Carmen mình thường gặp Minh nhưng ko nghe Minh nói về mấy chú nên mình tự mài mò tìm kiếm, hôm nay biết ở Vinh cũng có nhiều người chơi khuyên ,như vậy hôm nào rảnh mấy chú lên kế hoạch giao lưu. Mình sẳn sàng, nhớ nhé.

8. carmen

carmen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    Bác tutiengiang sang topic của vinh đi, ở bên đó cũng vui lắm đấy
    em có đề nghị lập hội, nếu bác rảnh thì ghé qua xem thử nhé.

9. TUXIBABIRD

TUXIBABIRD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    33
    Đúng rồi, bác sang topic "Chã nhẽ ở Vinh không có ai chơi Khuyên !!!" xem thử, Hùng Carmen đang kêu gọi thành lập hội chim Khuyên ở Vinh, Bác sang đó ủng hộ phong trào với. Phong trào chơi Mi thì ba đã thanh lập tương đối thành công,!!!! còn file giọng Khuyên , bác cho em địa chỉ mail em gửi cho, cúng tạm tạm chứ không được chuẩn lắm, .....:applause:

10. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    Do nhiều bác có nhu cầu xin quá mà cái yahoo và Gmail dạo này quá lởm nên em up lên , các bác chịu khó vào download nhé:
    <table style="border: 1px solid rgb(0, 0, 0);" border="0" cellpadding="5" cellspacing="0" width="91%"><tbody><tr><td width="24%">
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif] [/FONT] ​

</td> <td width="76%"></td></tr></tbody></table>

11. TuTienGiang

Thích đã nhận:
    76
    A_a_A ơi có lẻ bạn ở Hà Nội quen nói tiếng Tây nên bỏ sót ko biết Anh Em mình ở quê vừa xóa được mù chữ là mừng lắm rồi! Bạn chịu khó vào ,chỉ cụ thể vào C Ơ M là cơm bạn nhé! sáng nay rảnh mình vào địa chỉ bạn gửi thấy toàn tiếng Tây đành chịu thua !!!