Cần giúp đỡ!!

Thảo luận trong 'Người mới học chơi bể' bắt đầu bởi kennykaiser, 8/6/07.

1. kennykaiser

kennykaiser Member

Thích đã nhận:
    0
    Em chơi bể thủy sinh được vài tháng thì cây trong bể lần lượt ra đi hết, nhiệt độ trong bể rất cao ( trên 30 ) ko biết có phải la nguyên do vì em cung cấp ánh sáng cho cây và CO 2 rất đều đặn (dùng viên CO 2). Nay hồ nhìn xơ xác quá, mấy con cá thì vẫn sống nhìn tội kinh.
    Em ko biết có bác nào sẵn lòng qua làm lại cái hồ từ A đến Z dùm em ko? Giá cả bao nhiêu? Vì em ko có thời gian.
    Bác nào có kinh nghiệm và sẵn lòng giúp đỡ thì PM em cái giá các bác nhé. cám ơn các bác đã quan tâm.!!
    Thân chào!!

2. kennykaiser

kennykaiser Member

Thích đã nhận:
    0
    à quên, cái hồ của em bây giờ xem như chỉ có cá và nền thôi các bác nhé, báo luôn dùm em giá cây cỏ các loại nha. Hồ nhỏ 35CMx20x30 thui

3. huunguyen

huunguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    173
    hahaha, ko tốn tiền đâu, ghé chở huunguyen qua làm lại cho, call mình nha 0903906969

4. dexom555

dexom555 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    thế thì bác huunguyen làm dùm em lun nhé!
    em bị tình trạng em bị tình trạng y chan như kenny... hồ cũa em cũng vậy! CO2 đầy đũ ( dạng viên) ánh sáng tốt , nền ok! mà sao cây nó cứ èo uộc , gần như là sắp die..
    bác ! đễ em theo dõi thêm cỡ 1 tuần nữa , nêu vẫn cứ tiến triễn cái kĩu èo uộc xấu xí thì bác giúp em nhé!
    tức là ko fãi setup lại từ đầu! mà sắp xếp lại trật tự, và hoạt động cũa cái hồ á!

cám ơn bác trước
    hihi

5. kennykaiser

kennykaiser Member

Thích đã nhận:
    0
    hix, van ko ai giup do sao? T.T Thanks bac huunguyen nha nhung vi nha bac xa qua em qua ko tien!! T.T
    Hix, vẫn không ai giúp đỡ sao? T.T Thanks bác huunguyen nha nhưng vì nhà bác xa quá em qua không tiện! T.T
    Bạn kennykaiser lưu ý post bài có dấu nhé

6. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Có anh huunguyen nhiệt tình giúp không lấy công rồi mà bạn vẫn không chịu. Vì đam mê thì bạn nên chịu cực chút mới vui chứ :D .