cần giúp đỡ!

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi nbthanh88, 19/2/10.

1. nbthanh88

nbthanh88 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    149
    chào các bác! em mơi chơi khuyên được nửa năm. Mà e toàn chơi 1 mình k có ai chơi cùng, nhà em ở quận long biên. Bác nào hay đi dãi và biết chỗ thì cho em tham gia với.
    chân thành cảm ơn các bác!

2. Sonhair

Sonhair Well-Known Member

Thích đã nhận:
    108
    nhà bạn ở long biên thì tốt rồi, bạn chỉ càn ra quan cây đa ở hồ gươm là được ko thì mang sang gia lâm và có thể ra bãi an dương . Có 3 điểm đó bạn tha hồ mà mang đi dãi nhe.

3. nbthanh88

nbthanh88 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    149
    nhưng ko quen biết ai ra ngoài đó ngồi thui thủi 1 mình sao :D

4. khuyen87

khuyen87 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    CLB CVK Long Biên hay dãi chim ở vườn hoa đầu cầu Long Biên hàng ngày từ 9h30 đến 12h .Bạn cứ mang chim ra đó ae chơi chim dễ gần nhau mà, có mặt nhé.

5. cham_chim_troi

cham_chim_troi Member

Thích đã nhận:
    6
    ko bạn ra đầu cầu long biên (hướng đi hà nội )có quán nước của Thiện lùn dãi chim cũng đc .Thiện lùn cũng thoải mái dễ gần lắm cái j ko biết hỏi ông ấy chỉ cho .chỗ quá nước nhà ông ấy lúc nào cũng có khoảng 20 con khuyên treo từ sáng đến chiều

6. hungdecor

hungdecor Well-Known Member

Thích đã nhận:
    74
    Bạn ơi mọi người lập ra điểm dãi chim là để làm quen, giao lưu và học hỏi nhau mà bạn. Làm gì có chuyện ra đó ko quen ai mà bạn lại phải lủi thủi 1 mình. Chỉ sợ ra đấy bạn ko chịu giao lưu với mọi người thui chứ mình thấy các bậc cao thủ ở các điểm dãi chim đều dễ gần lắm mà.