cần hỏi về sắc nhật đây

Thảo luận trong 'Chim cảnh trong nhà' bắt đầu bởi chanhtrung, 29/5/07.

1. chanhtrung

chanhtrung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    :crying: :crying: ai có sắc nhật để lại cho mình 1 cặp đi minh đang cần nuôi, nhớ để giá rẻ nha các bác:crying: :crying:

2. cuongdq

cuongdq Well-Known Member

Thích đã nhận:
    134
    Sắc Nhật không đắt, giá khoảng 50-60nghin/cặp, chủ yếu nuôi để làm vú. Nếu để nuôi hót thì cũng hayhay, vì con trống khi hót cũng phùng lông nhìn rất ngộ nghĩnh . Đợt này ở SG thấy ít người bán .

3. BLACK_CANARY

BLACK_CANARY Well-Known Member

Thích đã nhận:
    498
    Bạn lên Thuận Kiều đi,mấy ti65m gần đó có bán đó,bữa trước mình thấy 1chuồng,40/1cặp.Ở dưới GV mình cũng có mà xa lắm.

4. hung22vn

hung22vn Member

Thích đã nhận:
    0
    Thuận Kiều chỗ nào vậy bạn?Chỉ mình với .Mình đi vòng vòng ở đó để kiếm thêm vài cặp sắc màu khác mà ở nhà chưa có.

5. thang_long990

thang_long990 New Member

Thích đã nhận:
    0
    The cac xem chim Sac nhat o ngoai Ha Noi thi ban o dau vay. Ngay truoc minh co nuoi, nhung bay h muon nuoi lai chung nho ca bac chi gium cho ban nha. Thanks

6. duongtm

duongtm Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    319
    Bác có thông tin gì thì chia cho em với, em cũng đang kiếm 1 đôi. Với lại em muốn nhờ các bác luôn thể. Chọn giúp em một đôi sắc có thể đẻ được ấy, giúp luôn em cả lồng và ổ luôn được không ạ. Em cũng đọc mấy bài trên diễn đàn rồi nhưng lần đầu nuôi con này các bác thông cảm mà giúp em :blushing: :blushing: :blushing: