cần mua ốc ăn

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi huytonytran, 9/10/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huytonytran

huytonytran Well-Known Member

Thích đã nhận:
    312
    em cần mua khoảng 10 -20 con ốc ăn ốc. bác nào có nhiều để lại cho em giá nhiệt tình chút. các bác cứ up giá lên hôm nào em tiện đường ra Hn em lấy ah. các bác thông cảm nhé nhà xa nên ko đến lấy ngay đc ah

2. huytonytran

Thích đã nhận:
    312
    ko bác nao bán ah. đợi mãi không thấy hồi âm chán quá up phát nào....

3. Nam_Nguyen

Nam_Nguyen Member

Thích đã nhận:
    23
    chú qua anh tang chú mấy em về chơi nè........ uppppppppppp cho phát đủ 50 charrrrr

4. totiteconbokeox

totiteconbokeox New Member

Thích đã nhận:
    1
    bác cho em sin cái địa chỉ vào inbox với ah. thank bác rât nhiều ah. ngổi giết mỏi tay quá. cho mấy em về giết phụ

5. huytonytran

Thích đã nhận:
    312
    bác này vớ vẩn nhỉ. bác ấy bảo cho em mà. bác nhanh tay thế. em cũng đang ngổi giết nè. em lên lấy trước song bao giờ em tiêu diệt song em mang sang cho bác

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:17 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:16 PM ----------

em gủi inbox cho anh rồi nhé anh có qua thì cho em sin cái địa chỉ với số đt với ah. với TG bác ở nhà nữa ah. để em liệu qua bắt bác nhé

6. totiteconbokeox

Thích đã nhận:
    1
    chú còn bán lọc nữa không nhỉ anh đang quan tâm lọc của chú

7. huytonytran

Thích đã nhận:
    312
    tạm thời em đang dừng hoạt động vì dạo này bận vợ đẻ. có thể sau khi vợ đẻ song em sẽ làm lại và không đề cao vấn đề kĩ thuật nữa ah. vì thấy có vẻ mọi ng quan tâm giá nhiều hơn là thể tích và độ tiện dụng. chắc là em sẽ chuyển sang làm loại phi 140 và loại bỏ phần ngăn lọc và giắc co, khóa để giảm giá thành. bơm chắc đợt tới có chuyến đi cửa khẩu chắc là sẽ lấy đc bơm giá rất rẻ. phải thay đổi mục tiêu. ng tiêu dùng quan tâm gì hơn ah

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:39 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:16 AM ----------

phiên bản hậu vợ sinh sẽ thay đổi rất nhiều. ngoài những thứ nêu trên thì khóa em sẽ thay khóa gài inox bằng khóa sắt. pg7 inox thành pg7 nhựa. ống phi 160 tiền phong c2.5 sẽ thay bằng ống 140 loại rẻ tiền hơn mỏng hơn. nắp cung không đề cao vấn đề an toan tuyệt đối về lâu dài nữa, giá thành và công là trên hết. nên sẽ chuyển sang gioang ngoài làm cho nhanh. phi 21 cũng đc thay bằng phi 16. nói chung là giá thành sẽ giảm rất nhiều. công cung ko tốn nhiều. ước tính 1 ngày sẽ làm đc it nhất 10 chiếc. nên giá sẽ có thể rất rễ chiu

8. dangiu_ds

dangiu_ds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    27
    Cá nhân em nghĩ anh nên sản xuất 2 loại lọc nhằm vào 2 loại thị trường, đây là e nói nếu a muốn đầu tư sản xuất lọc chế đại trà như lọc vv, 1 loại vs giá thành k rẻ nhưng chất lượng vượt trội như loại a vừa làm (e chưa dùng thử nhưng xem qua cấu hình lọc thấy hơn lọc vv tương đối), loại này sx ít thôi, hoặc sx khi có khách đặt, loại 2 thì như những gì a đang dự định làm. Ae mới chơi, sv chưa có kinh tế chơi loại 2, ae muốn đầu tư mà sợ lọc hãng hỏng bơm k thay thế đc có thể chọn loại 1. Ae sau 1 time dùng thử sẽ review chất lượng và có sự so sánh, lọc chất lượng thì sẽ tự tạo thương hiệu. 1 sp mới ra bao h cũng vấp phải nhiều khó khăn, 9 ng 10 ý, nếu a biết chú trọng và phát triền vào những ưu điểm của lọc tự chế thì ae sẽ dần đón nhận lọc của a thôi!

9. totiteconbokeox

Thích đã nhận:
    1
    hôm nào qua sửa cho anh cái mạng nhé. chắc là dây dài quá mạng lúc có lúc không. bể anh giờ nhìn lung linh phết

10. phucnm

phucnm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    154
    bác nào cần ốc ăn ốc thì PM nhé, 10K/ con , hĩ hĩ ......................

11. tainhung

tainhung New Member

Thích đã nhận:
    4
    Mình có hơn 20 con ốc, bác nào cần pm mình nhé. 0919103595, thanks!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.