Cần tìm bạn tại Đà Nẵng chơi khuyên

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi quymn, 8/7/11.

1. quymn

quymn Active Member

Thích đã nhận:
    30
    Hiện mình cũng mới tập chơi khuyên chưa có kinh nghiệp nhiều nên cần có sự trợ giúp của các bạn. Vậy bạn nào ở Đà Nẵng chơi khuyên cho mình biết địa chỉ để mình tới học hỏi nha:D

2. cá voi

cá voi Member

Thích đã nhận:
    13
    mình cũng mới chơi khuyên như bạn , có j trao đổi nick yahoo nhé : charpey333@yahoo.com

3. quymn

quymn Active Member

Thích đã nhận:
    30
    ok bạn mình muốn học hỏi nhiều mong bạn chỉ dẫn thêm

4. tranminhquang

tranminhquang Active Member

Thích đã nhận:
    32
    Buổi chiều từ 13h đến 16h ngày Thứ 7, Chủ nhật bạn đem chim, hoặc đem thân đến một trong 2 điểm sau: 1.Đài khí tượng thủy văn (đi đến cuối đường Trưng Nữ Vương bao giờ tông vào sân bay ĐN thì thôi); 2.Cổng cũ Bệnh viện Quân đội C17 (đường Nguyễn Hữu Thọ rẻ vào). Ở đó bạn sẽ được nghe, được thưởng thức líu dài, líu ngắn...., được gặp nhiều người chơi khuyên ở Đà Nẵng tha hồ trao đổi, học hỏi kinh nghiệm.
    Còn nếu bạn rảnh rỗi hơn thì bạn đến quán cà phê đường Ông Ích Khiêm (bên cạnh tiệm Chim cảnh của anh Lân, chị Thể), quán này gần như từ sáng 6h đến chiều 16h đều có người chơi khuyên (toàn khuyên hay bạn nhé!)

Last edited: 12/7/11
  5. quymn

quymn Active Member

Thích đã nhận:
    30
    ok cảm ơn bạn nhiều nha:D chắc mình phải cho mấy chú của mình xuông cho nó học tập với mình cũng học nưa:D