Cần xin địa chỉ bán buôn tép và các loại 7 màu rừng.

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi huytonytran, 22/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huytonytran

huytonytran Well-Known Member

Thích đã nhận:
    312
    em đang có ý định mở 1 cửa hàng chuyên tép cảnh thủy sinh, và 7 màu rừng.vừa để có thu nhập nuôi niềm đam mê. vừa là để thúc đẩy phong trào chơi cua nhưng anh em gần nhà. nhưng vẫn chua biết nhập cá,tep, thuốc ở đâu. ban đầu đinh mua tép của các ban trên ABV thanh lý nhưng toan f bị vỡ gạch thôi ah` các bác ai biết chỉ dùm em. nghe nói có trại cá ở phủ tây hồ. nhưng mà chỉ nghe nói thôi chăng biết địa chỉ và thông tin gì thêm cả

2. Minh Kenji

Minh Kenji Active Member

Thích đã nhận:
    46
    Bác hỏi trên này khó trả lời lắm :)| , nên private hỏi các cao thủ Thương nhân ấy.... :D

3. skinbin

skinbin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    108
    Cái này ông bạn muốn làm thì mình có thể chỉ được chỗ bán 7 màu rừng tuyệt vời và to khỏe nữa.Ủng hộ ông bạn làm cửa hàng chuyên biệt 2 món này.Nếu cần địa chỉ trại cá 7 màu thì lh mình nhé:Mình chỉ cho:0982871916 =>(Đạt 91) Mình đang bán 7 màu rừng trên đó sắp tới nghỉ ko bán nữa.Vì ko có điều kiện dưỡng cá mà a e mua chậm nên nghỉ đã :v

huytonytran thích bài này.
  4. Mr.Kin_7989

Mr.Kin_7989 Thương nhân

Thích đã nhận:
    321
    Qua Thái Lan hoặc Trung Quốc mua giá buôn cho rẻ e à ! chứ ae trên này chỉ bán buôn cho ae ở các tỉnh phía Bắc thôi ! a góp ý cho chú lần sau cần mua buôn nên pm trực tiếp các cửa hàng ở trên sticky chứ đừng đăng bài như thế này !

huytonytran thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.