cảnh báo người chơi la hán

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi flowerhorn_121, 7/1/08.

1. flowerhorn_121

flowerhorn_121 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    24
    các bác mua kingkamfa ở phượng hoàng la hán nên cẩn thận nhé vì làm ăn ko uy tín đâu hùi trước em mua cá bột ở đó người bán nói là sau 3 tháng ko lên đầu thì đem ra đổi tới chừng ghé hỏi thử thì la ông hoàng chủ tiệm bỏ cái vụ đó lâu rùi,các bác nghe có hợp lý ko ạ khi bán thì nói một dằng tới chừng người ta hỏi thì lại nói một nẻo.Đã vậy chính miện bà bán cá bảo với em là bầy kingkamfa là bầy cá trộn.Nhân viê cửa hàng mà nói với khách như vậy thì liệu có nên tin tưởng vào mua nữa ko các bác cho ý kiến nhé.Làm ăn chữ tín là hàng đầu mà cái kỉu này thì kỳ wá.

2. dungkcxanh

dungkcxanh Super Moderators

Thích đã nhận:
    120
    bạn kg cần phải nêu tên rõ ràng về cửa hàng như vậy vì ở trên abv này anh em đã biết nơi nào có bán cá tốt và chất lượng rồi bạn ơi: hehheheheeh,

3. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Ko nên nêu tên cửa hàng ở đây. AE nào quan tâm thì PM để hỏi, như vậy sẽ ko ảnh hưởng đến ai.

4. Thương.ndv

Thương.ndv Member

Thích đã nhận:
    0
    hahaha, vợ của hắn còn bị hắn lừa, mấy bác làm seo mà thoát
    Em nghe người trong giới nói thế:devil:

5. pholina

pholina Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Xem ra giữ được cái chữ UY TÍN cũng khó quá hen , khi mà LỢI NHUẬN được đặt ra quá cao trong các chiến lược kinh doanh của họ .

6. BLACKDRAGON

BLACKDRAGON Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    mấy cái tên phlh,tblh là cá dỏm ko àh anh em biết lâu rồi tại em ko biết nên bị dụ đó thôi,lở lần này rút kinh nghệm nhé