Cầu cứu Mất chim

Thảo luận trong 'CHIM HỌA MI ( Garrulax canorus )' bắt đầu bởi huynhthachvu, 21/1/13.

1. huynhthachvu

huynhthachvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    121
    Xin chào toàn thể! Tối qua ngày 20-01-2013 mình vừa mất trộm em mi 3 mùa, lông đuôi gãy ngọn nhiều, hót nhiều giọng, trong đó có giọng chào mào , rất siêng hót, giọng hơi khàn, giọng thì không lẫn với con khác được, lông màu hơi đen, chân khô màu đen, cái lồng chim màu hơi trắng, lồng chim chào mào, vải áo lồng màu xanh đậm. Mất Khu vực Chợ bình chánh, bình điền huyện bình chánh -tp. hcm. Ai mua được or biết được em nào giống vậy thi giúp mình cho biết với. mình chuộc lại. Cảm ơn và hậu tạ Đt: 0918833843.

RUA01, chimbochao and hoamiaka like this.
  2. yeuchimthucanh

yeuchimthucanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    573
    Tết nhất đễn nơi rồi mọi người cẩn thận không thì mất cắp như chơi đấy cuối năm đói kém kẻ trộm cả gan liều mình vào ăn trộm chim tại nhà thật nguy hiểm.
    Chia buồn với bạn nhé, có ít ảnh thì up lên cho mọi người xem thế nào thì mọi người mới giúp đỡ được.

3. huynhthachvu

huynhthachvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    121
    Cảm ơn Bác! Thường thì tối nào mình cũng đem vào nhà hết, chỉ hồi tối này gọi điện cho thằng em mang vô dùm nhưng nó không bát máy. thế la ... nhanh như chớp.
    video em nó đây
    [video=youtube;Pgdn1IYCSJs]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=Pgdn1IYCSJs#t=15s[/video]

4. chotmechim

chotmechim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,088
    chia buồn với bạn,ae nào gần đó biết thông tin thì chỉ giùm cho bạn huynhthachvu