Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội (Tập 2)

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi mechimrung, 28/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mechimrung

mechimrung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,365
    Thân gửi anh em, vậy là Câu lạc bộ chúng ta đã nối đuôi theo Hội Họa Mi Hà Đông xây dựng được Tập I gồm 100 Trang trên diễn đàn ABV.
    Thay mặt anh em trên diễn đàn nói chung, anh em Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội xin trân trọng cảm ơn Ban quản trị diễn đàn và anh GHT đã tạo sân chơi bổ ích, lành mạnh, để anh em mọi trong và ngoài nước có thể giao lưu, học hỏi lẫn nhau. Tôi xin thay mặt anh em trong CLB tôi xin được mở đầu topic của Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội Tập II.

Kính thưa toàn thể anh em chơi chim, hiện nay phong trào chơi chim trên mọi miền tổ quốc rất phát triển, để tạo một sân chơi lành mạnh, bổ ích cho anh em tại Hà Nội, anh em chúng tôi - Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội đã tìm hiểu, xây dựng 1 điểm dượt phù hợp cho tất cả các loại chim nhất là chim Họa Mi, Chào Mào, Chích chòe Than...
    Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội kính mời các bác, cô chú, anh chị, những ai yêu quý, chăm nuôi chim cảnh hàng tuần đến dượt chim cùng với anh em Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội.
    Thời gian: từ 08h 00, Chủ nhật hàng tuần.
    Địa điểm: Quán Cà phê Nhớ Gò (nằm trong khuôn viên Công viên Quang Trung) phố Đặng Tiến Đông Hà Nội.

Trân trọng kính mời!!!

Last edited by a moderator: 21/8/10
    huongdu, anhzuitk, anhduc91 and 50 others like this.
  2. Sexy_Guy

Sexy_Guy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    230
    Em Khai trương phát nào. CN này chắc đông vui lắm đây

3. dunghip

dunghip Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,649
    Cảm ơn bác mechimrung đã mở topic ae lại tiệp tục chém heheheh.
    To: vuhoanglong--sáng nay em ngồi ở cty tay thì viết ae cứ vào up để kiếm thành viên may mắn nhất nhưng trong tâm vẫn muồn mình up lên bài 100. Ngôi tính đi tính lại rồi lấy thước đo đúng 1,5cm trên thanh ngan bên trái màn hình là sang trang. Theo như tính toán đứng 1 bài sẽ sang trang nhưng ko biết viết ji.
    Cụ là người may mắn nhất trong hội và Club sẽ free cụ 1 đồ uống bao gồm: trà,caffe,beer............

4. vuhoanglong

vuhoanglong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,645
    Mình làm phát thứ 2 anh em nhanh up nào nhanh lên trang mới nhiều cái mới anh em học hỏi nhau

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:28 PM ----------
    Anh cũng chỉ chơi sổ xố vài lần và có đc may mắn , nếu anh em nào muốn chơi lô đề theo mình

Tks! hơi ít có còn hơn không hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Last edited: 28/7/10
    duy-hn, mechimrung, tiencuong and 2 others like this.
  5. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Chúc mừng các cụ sang nhà mới. Chúc các cụ ngày 1 phát triển.

Các cụ có nhà mới thì Hà Đông mất nhà, chả hiểu cụ MOD nào động chân, động tay vào đâu mà nhà số 2 của Hà Đông biến mất toi rồi.

linhvtn, quangvh, Diabay and 10 others like this.
  6. Tuanhht

Tuanhht Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,261
    Xin được đặt 1 viên gạch cho nền móng của ngôi nhà chúng ta. Chúc cho clb ngày một phát triển

7. dunghip

dunghip Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,649

Last edited: 28/7/10
  8. mamaaroi

mamaaroi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    594
    Chúc mừng hội mi hót Hà Nội đã xong tầng 2. Đợt tới có gì tiếp nhận em tham gia hội với nhé. Bỏ bê lâu quá vì ko có chim hay rùi :)

9. donphuong_docma

donphuong_docma Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,449
    Chúc mừng Hội có thêm đc ngôi nhà thứ 2 ....Chúc Hội ngày càng phát triển ....

10. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Chúc mừng các bác thêm nhà mới thêm niềm vui mới cùng với con người mới. Xây dựng hội ngày càng phát triển hơn

11. TAHIEN

TAHIEN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,520
    thi công sau mà các cụ lại hoàn công mau nhỉ!cứ cái đà này chắc năm nay Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội xây được 3 tòa đây!Cũng phải tính tới chuyện phòng động đất như cuối năm vừa rồi các cụ ah,ai biết cách lưu lại thì lưu chứ kg thì sụp một cái lại phải xây từ đầu,nàn lắm.

12. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Quan trọng không phải là xây lại anh ơi mà là mất đi những hình ảnh kỷ niệm, lưu giữ lại. mới thấy tiếc mà thôi

13. tungnhat

tungnhat Active Member

Thích đã nhận:
    1,071
    Do cụ Chimmerung viết thiếu thông tin nên Tungnhat xin bổ sung như sau:
    Để khai móng tòa nhà mới của Câu lạc bộ Chim hót Hà Nội, kính mời toàn thể anh em chơi và yêu chim, các anh em online thông báo cho anh em không online mang đến những con chim hay nhất để giao lưu và ra mắt CLB vào ngày CN tới mùng 1/8/2010 tại Quán Cà phê Nhớ Gò (nằm trong khuôn viên Công viên Quang Trung) phố Đặng Tiến Đông Hà Nội và tham dự buổi ĐỘNG THỔ sau buổi dượt để tòa nhà mới được phát triển bền vững :applause::applause::applause:

Last edited: 29/7/10
  14. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Đen như chấy, đúng tuần này lại phải báo hiếu vợ con cho về quê ngoại nên không tham gia được cùng các cụ. Chúc các cụ có buổi ra mắt câu lạc bộ Hoành tráng.

P/S: Cụ tungnhat sang hội HĐ nhận ảnh mới nhé.

15. TAHIEN

TAHIEN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,520
    CHÚC ANH EM HÀ NỘI, RA MẮT HỘI ,TRONG KHÔNG GIAN CHẬT CHỘI,NHƯNG LẠI CÓ LỐI CHƠI NỔI TRỘI NHẤT DIỂN ĐÀN THẬT HOÀNH TRÁNG NHÉ.
    P/S :Em biết quán rông nhưng hôm đó chắc chắn sẽ rất nhiều người tham dự nên nó trở nên chật chội đấy các bác ah.Em hoàn toàn kg có ý chê hội ta chật chội,các bác lượng thứ nhé.

Last edited: 29/7/10
  16. tungnhat

tungnhat Active Member

Thích đã nhận:
    1,071
    To bác Mạnh và bác Bình: do các thành viên chủ chốt của CLB chim hót Hà Nội chưa họp bàn để thống nhất chương trình buổi ra mắt và giao lưu Chủ Nhật này nên Tungnhat chưa dám gửi lời mời chính thức tới anh em Hà Đông (dự kiến tối thứ Sáu sẽ thống nhất), tungnhat sẽ gửi lời mời sớm nhất tới các anh em khi có được kế hoạch chính xác. Mong rằng sau buổi giao lưu thì 2 cội chúng ta sẽ thành người 1 nhà vì Tungnhat thấy bây giờ cũng đã có nhiều anh em sinh hoạt ở cả 2 cội mà thân thiết như một rồi như Hoalinh, Cuongngoc, Donphuong, tungnhat. Hẹn gặp anh em Chủ Nhật này.

17. tiencuong

tiencuong Moderators

Thích đã nhận:
    3,448
    Iem xin chào AE hôm qua về muộn quá mà sáng nay đi làm lao vào việc nên bận quá giờ mới có thời gian vào chào AE kekekeke.
    Mới có 1 tuần mà đã lên tầng 2 rồi iem xin góp 1 viên gạch để thêm phần vững trãi, mong rằng Hội chúng ta luôn luôn vui vẻ và sinh hoạt trên tinh thần VUI LÀ CHÍNH.........
    Hẹn AE Chủ nhật tuần này sẽ có 1 bữa hoành tráng như mong đợi.

duyhoian, rongbiengl, Diabay and 5 others like this.
  18. vuhoanglong

vuhoanglong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,645
    cho xin 1 chân nào anh em 2 hội gặp nhau giao lưu đi cố gắng đầy vào, nhậu cho say chim luôn. Chú KstBim có ra ko đấy mời anh 1 ly ?

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:05 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:04 PM ----------

Chủ nhật này chú có ra hội Đống Đa không đấy anh mời chú 1 ly chú mời anh 1 ly

19. hailqnisco

hailqnisco Member

Thích đã nhận:
    915
    Muốn có chim hay nhiều khi cũng phải như vậy , Vợ chăm chim còn mình chơi chim mà.

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

Đang công tác xa vậy mà nghe thấy lời hiệu triệu của mọi người quyết định sẽ về chung vui.Mong ae gần xa đến chia vui cùng câu lạc bộ
    Thanks mọi người

20. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Cn này em cố gắng ra anh ahj. Nhưng em ra cội hà đông dợt cái đã ahj. rồi ra chỗ các cụ sau

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.