chắc phải gả em cà chớn này quá

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kynhongbong, 14/5/07.

1. kynhongbong

kynhongbong Member

Thích đã nhận:
    0
    em có con cá, nuoi cũng lâu, to bằng bàn tay, nhờ các bác xem đánh giá nó giùm em, đẹp xấu ra sao, và cho em biết bán nó được bao nhiêu. em gả quách nó đi thôi.nó hung dữ quá em cho nó ăn hay chỉnh máy bơm thò tay chưa tới mặt nước mà nó bay lên xực tay em hoài. mong được các ý kiến các bác
    [​IMG][​IMG][​IMG][/URL][/IMG][​IMG][/URL][/IMG]

2. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    con này chắc KC xanh đó bác kynhongbong ơi,nhìn mặt có vẻ dữ nhỉ,mà sao nó sọc dữ vậy ta,nếu được bán đi cũng đượ tùy bác,nhưng giá cả em kô rành lắm. Chúc bác vui vẻ nhá và cẩn thận coi chừng bị xực nữa à.

3. liem

liem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    463
    4 con này là cá châu thôi,đầu yếu quá(đầu xương),gả em no đi bạn ơi,kiếm mấy em đẹp đẹp nuôi.

4. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    K biết bạn này rành cá như thế nào chứ mình thấy hầu như các chú cá bạn đều cho rằng Kim Cương này Kim Cương nọ!!!!!!Bạn có rành về cái giống mà gọi là Kim Cương lắm k mà con nào cũng cho là Kim Cương thế?????Vì mình thấy topic nào bạn cũng nhảy vào cả!!!Đặc biệt là các topic mua bán!!!
    Đọc để bình luận,xem xét,góp ý.....chứ k phải spam đâu nhé bạn!!!
    Vài lời góp ý
    @kynhongnhong:cá bạn cũng tạm đc,nuôi cho vui nhà vui cửa chứ chắc chắn k đẹp rồi!!!!!!!!!!!
    Cá mà hay cắn tay tức là cá sung đấy bạn,bạn phải vui vì cá của mình khỏe mạnh chứ!!!!

5. binvn23

binvn23 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em này giống rồng xanh hơn là KC xanh! nói đại thôi nhé vì ảnh mờ quá. cá sung như vậy mà chê sao???
    bạn muốn tha thì tha vào hồ của mình đi. hi hi

6. zero8800

zero8800 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    con này chắc bí giống của nó lun.hình 1-3:giống con rồng đỏ.hình 2:giống con plt.hình 3:giống con kcx.giá thì cũng bí lun.mỗi con có giá cả khác nhau chứ

7. kynhongbong

kynhongbong Member

Thích đã nhận:
    0
    các bác thông cảm, em chụp = điện thoại, không biết sao lúc đỏ lúc xanh, chứ em có nuôi mình nó thôi