chào cả nhà........

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi ngotronghieu, 15/7/07.

1. ngotronghieu

ngotronghieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Em thành viên mới (chơi cây thủy sinh)..... nhưng em có một vấn đề nan giải về cá la hán (sắp tới sinh nhật một người Anh trong gia đình mà Anh này rất thích muôi Lahan, nên em muốn tặng một món quà (em nghe nói kingkamfa rất ok.....), em định tìm mua một con cỡ 2 ->3 ngón có đầu mà sợ mua lầm (nếu đi với ông Anh thì ok :laughing: :crying: nhưng còn gì là bất ngờ:crying: ), mong các Anh giúp đỡ tận tình....không biết giá có mắc không vậy.....trong thới gian nhận được mọi tư vấn .... Em xin chân thành cảm ơn...

2. KhiDo

KhiDo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn oi KKF mà 2-3 ngón mà muón có đầu ah,khó kiém lắm chứ ko dám kiếm đâu nha.Bạn thử lại 3tiệm này thử xem:Nữ hoàng la hán-Thập bát la bán-tiệm cá của anh Long.3tiệm dó bạn thử đến xem thử đi,ở dó họ bán cá uy tín lắm ko sợ nhấm đâu!

3. thunguyen

thunguyen Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn đến tiệm QuangHuy ở NTP (Gần bệnh viện 115 ) thử xem . Mình thấy ở đó có mấy em KKF cở 2-3 ngón rất đẹp , tuy nhiên giá cả củng rất đẹp luôn ! . Chúc bạn lựa được 1 em KKF đẹp .

4. hoangphuong

hoangphuong Banned

Thích đã nhận:
    0
    Phải nói King Kamfa bây giờ là hàng hiếm(loại đẹp).Năm trước King Kamfa cho ra đời những con đẹp lắm.Trong giới cá gọi là Cọp.Nhưng năm nay 2007 Cọp rất là khó kiếm.Cho nên năm nay những người chơi King Kamfa chuyên nghiệp,từ những tay săn cá cũng đang lùng sục khắp nơi.Theo thông tin trong nội bộ,Thập Bát La Hán đang giử hai con Cọp! Bạn qua thử bên đó hỏi xem nhe !

5. kodomo

kodomo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Mấy anh em cho xin địa chỉ "Thập bát la hán " với vì mình cũng mới nuôi la han thui.Xin cam ơn

6. haipham1983

haipham1983 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn đi trên đường Minh Phụng gần nhà sách Cây Gõ hỏi ai cũng biết hết.

7. KingKC

KingKC New Member

Thích đã nhận:
    0
    Hôm qua mình có ghé phượng hoàng la hán thấy có một vái chú king kamfa 2-3 ngón tuyệt đẹp bạn đến đó xem sao. Nhưng nói trước nha giá trên trời đấy.

8. hoangphuong

hoangphuong Banned

Thích đã nhận:
    0
    Thật ra muốn chơi King Kamfa cở hai,ba ngón tay phải chịu bỏ số tiền lớn thì mới có một con cá tuyệt đẹp và nuôi sau này có chán đem ra bán lại cũng không sợ bị lổ nhiều.Tiền nào của nấy!

9. VanhDaiXanh

VanhDaiXanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Những loào 2-3 ngón có đầu thì giá cũng chát lắm. 3tr> ở Thập Bát La Hán, Phượng Hoàng La Hán mình đã xem roaì.

10. hongthuat

hongthuat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    King KF sợ bạn ko có đủ tiền để mà sắm thôi,King KF cỡ 2 ngón đc có đầu đc bán vài tr trở lên rồi bạn có đủ tiền thì cứ việc mua tặng anh mình!!!!

11. dungkcxanh

dungkcxanh Super Moderators

Thích đã nhận:
    120