Chào các bác, em đã về!

Thảo luận trong 'CHIM CU GÁY (Streptopelia)' bắt đầu bởi TANCANG, 20/2/11.

1. TANCANG

TANCANG Member

Thích đã nhận:
    43
    Chào các bác, lời đầu tiên cho TANCANG gởi tới đại gia đình cu gáy năm mới an khang, thịnh vượng, phát lộc, phát tài ạ!
    Thưa các bác, TANCANG trước đây cũng đã tham gia diễn đàn được một thời gian ngắn. Đang vỡ lòng những bài học đầu tiên về thú chơi cu gáy thì đùng một cái xãy ra cái cớ sự năm 2009 với diễn đàn, sau đó em cũng thường hay vào nhưng vẫn không được. Cái sự học của em nó cũng vì thế mà giáng đoạn.:(
    Bẵng đi một thời gian dài, mãi tới hôm nay em mới lại về "trường xưa" và xin phép các bác lại cho em báo danh để tiếp tục cùng đồng hành với các bác trong cái thú vui tao nhã và bất tận này. Cảm ơn các bác đã nghé qua. Chúc ngày chủ nhật vui vẻ!:D:D:D

2. hoctro_mechim

hoctro_mechim Vua kí sự

Thích đã nhận:
    30,778
    Không biết bác để nick là Tân Cang hay Tân Cảng nhỉ. Nếu là Tân Cang, Phước Thái, Long Thành thì khu vực cầu sông Buông, đồi Lá Giang, Vườn Xoài, nghĩa trang Biên Hòa...mấy chỗ đó em ăn chực nằm chờ suốt. Bác TANCANG ở khúc nào vậy, bữa nào rảnh chạy xuống làm vài kèo giao lưu chơi.

Thân,

3. TANCANG

TANCANG Member

Thích đã nhận:
    43
    Cảm ơn bác hoctro_mechim minh tên Huy lấy nick Tân Cảng bạn ạ... tên cơ quan minh. Hẹn sớm được giao lưu học hỏi kinh nghiệm của bác cùng mọi người trên diễn đàn. Thân chào!

4. tronggiap

tronggiap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,146
    Chào Bác

Bác làm ở Tân cảng - Long Bình - BH - ĐN à?
    Em ở gần đó.

thanhchim thích bài này.