Chào mừng các bạn đến với Box Cá Rồng

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi haituonglong, 13/4/06.

1. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    -Căn cứ vào sự phát triển chung của 4rum.
    -Theo đề nghị của nhiều thành viên nghiện cá Rồng.
    -Xét sự khẩn thiết của haituonglong.
    Anh tienbm vừa quyết định thành lập box Cá Rồng.
    Điều này thể hiện tính chuyên nghiệp và chuyên môn hóa rất cao của diễn đàn chúng ta. Đây cũng đã, đang và sẽ trở thành một sân chơi mới, rất đặc trưng và bổ ích cho những người chơi và đam mê cá Rồng.
    Đề nghị mọi người hoan nghênh và nhiệt tình tham gia với các bài hay và chất lượng để diễn đàn ngày càng phát triển.
    Xin cám ơn các bạn!

2. f51

f51 Gấu

Thích đã nhận:
    11
    BOx cá rông nhe ra phải có từ lâu rùi mới phai ? ko co lý gì ma Vua của các loài cá ( dân gian thường goi. là cá vua hoặc cá chúa ) lại ko co 1 box rieng . các bác yên tâm chỉ rieng cai việc nuôi đuoc con cá rồng la củng hơi nhiều chuyện để nói rồi !!! Co lẻ phải trao giải thưởng hàng tháng cho BOX nào có nhiều thành viên nhất , hoạt động tích cực nhất @

3. Bao Truc

Bao Truc Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Hi các huynh đệ, xin hoan nghênh box cá rồng ! Tại hạ thường nói đùa chơi với bạn bè là nhà mình là cả một triều đình, này nhá, bước vào cổng chính là gặp ngay lính lác đứng đầy (hồ cement cá chép + lung tung cá, loại dễ nuôi) rồi vào nhà là thấy một vị đại tướng quân đằng đằng sát khí (la hán) quẹo trái thì sẽ được hoàng hậu duyên dáng đón tiếp (cá dĩa) và sau cùng đi thêm vài bước nữa sẽ được diện kiến long nhan (ngân long) ! Mỗi chiều làm về, bước vào nhà là tại hạ phải liếc mắt nhìn hoàng đế trước, thấy ngài khỏe mạnh vui tươi là thấy "cuộc đời vẫn đẹp sao !"

4. lovefish

lovefish New Member

Thích đã nhận:
    0
    hi

minh cung vua moi tau mot chu kimlongUC,cho minh tham gia 4rum de hoc hoi kinhnghiem,chu ca cua minh con nho va xau lam, de khi nao dep minh se pót len
    Than.
    Mình cũng vừa mới tậu một chú Kim long Úc, cho mình tham gia 4rum để học hỏi kinh nghiệm, chú cá của miình còn nhỏ và xấu lắm, để khi nào đẹp miình sẽ post lên (tiebm sửa dấu - cái ông tuấn be đê ki, hay quá gì mà pháo tay, ông nhìn thấy sửa hộ tiếng Việt cái nhé)

5. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    Hay quá nhở, anh em ơi, xin thêm một tràng pháo tay hưởng ứng, hé hé

6. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Thôi thôi ông BND ơi, ông làm gì có gì ngoài 2 bàn tay trắng...? Ti toe vào đây làm giè... hè hè...
    Bạn lovefish ơi, chào mừng bạn đến với box cá Rồng. Hãy tìm tòi, khám phá và bạn sẽ rút ra cho mình.. vô số "kinh nghiệm". Nhưng trước tiên, đề nghị bạn đánh Tiếng Việt nhé.
    Thân mến!

7. cedric em

cedric em Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    chúc mừng

thật không còn gì vui bằng khi box cá Rồng xuất hiện.:applause:

8. ambac0

ambac0 New Member

Thích đã nhận:
    0
    mình là 1 thành viên mới của diễn đàn, mình cũng xin được tham za box này cùng các bạn nha.

9. hanhnam

hanhnam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    @

em rất vui khi có bõ cá rồng nhưng em thấy từ đó đến giờ bõ cá rồng có lâu lắm rồi mà có thấy được cái gì đâu(ít người tham gia quá!)

10. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Thếnày là đông hơn ngày xưa nhiều rồi. Bạn phải biết là cá Rồng kén người chơi ra phết đấy

11. xuanhuyss

xuanhuyss Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Bác Haituonglong khởi xướng ra Box cá rồng vậy mà hôm 12/8 hội cá rồng offline, bác lại không đi. Lỗi quá, anh em có khi phải ra quyết định Phạt ................

12. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Hị hị. Mong các bác thứ lỗi... Nhà em hôm đó có việc đột xuất.. Em xin chịu phạt sau

13. xxxbopy

xxxbopy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    232
    á

Hôm đó đi anh em hỏi về bác nhiều lắm, ai cũng muốn "ngắm dung nhan" của bác mà ...
    Vậy hôm nào bác "chịu phạt" thì phải công bố cho mọi người biết nhé!

14. minhhieubf

minhhieubf Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Sao chưa thấy ảnh hôm off đó bác ơi. Em thấy anh Tuannbd chụp nhiều lắm mà.

15. Sea69

Sea69 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Ọp ẹp gì mà mấy ngày rồi chả có thông tin gì các bác ơi . Có ảnh hoặc có quyết định mới nào các bác up lên nhanh nhanh kẻo mọi người dài cổ ra mất .

16. huylinht

huylinht Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    hôm đấy em cũng làm dáng mấy phát sao chưa thấy ảnh mình nhỉ ! :D

17. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    Đây đây, hàng về đây. Những hình ảnh hot nhất về buổi gặp mặt đầu tiên của box cá rồng. Xin trân trọng giới thiệu anh Pine, người rất đẹp rai mặc áo thẫm kẻ ngang (đang cười toe tét). Anh pine đã không quản ngại đường xá xa xôi chạy thẳng xe từ Hải Phòng city về Hà Nội city để gặp mặt anh em :D. Một lần nữa chúng ta tặng anh pine một tràng pháo tay. Tui thì hai bàn tay trắng nên vỗ hơi bị to :D.

Giới thiệu với cả nhà thành viên nhí nhất 4rum, minh_ph nhí (minh_ph nhớn thì đang ngồi cạnh :D

Và đây, thành viên nhí thứ hai, dung_gl nhí. Đồng chí này súng ống lúc nào cũng lăm lăm trong tay và sẵn sằng pằng phằng.

Người mà 4rum lúc đầu cứ tưởng là nữ (mặc áo hồng tay cầm điếu thuốc). Nick nữ-nhân_ngư :D.

18. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    Oá, mỗi tui là không có hình nè :( :( :(. Ôm cái máy ảnh là như thế này đây.

19. pine765

pine765 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    21
    Ngồi cạnh em bên phía tay phải là anh Minh (biển xanh) hiên nhiều cá biển nhất Hà Nội sở hữu tới 6 bể,bác nào có nhu cầu nghiên cứu cá biển tới cafe Aqua ở phố Hồ đắc Di chủ nhà sẵn sàng giao lưu trao đổi kinh nghiệm.

20. Sea69

Sea69 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1

Sao lại thế này nhỉ :-S , Bên thì Walker bên thì......... . Hay bác Tiếnbm nhà ta người VN sài hàng VN .~X(