Chém gió đỉnh cao.

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi KtsBim, 24/6/11.

1. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    ớ thế mà em tưởng nó lên việt đức nằm mất mấy hôm.

2. NGHI_PhapSu

NGHI_PhapSu Pháp Sư

Thích đã nhận:
    8,061
    @ KtsBim : trưa thứ HAI vừa rồi anh vẫn còn " soi " em nó một tí trước khi bay vào Sài Gòn đó chú ...
    Khi đặt máy quay thì góc quay của CAMERA anh đặt " soi " em Râu Trắng rõ ràng nhất đấy chú ...

Last edited: 24/6/11
  3. anhngoc

anhngoc Họa mi ký sự

Thích đã nhận:
    1,162
    Lại chém rồi! những comment kiểu này sẽ có hại với topic này đấy bạn ạ. Bản thân các chủ chim không muốn có chim bị post lên mạng đâu nhất là lại phải nghe kiểu comment này. Ban thông cảm và tiết chế lời nói nhé! Cám ơn.

4. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    ớ có cả đống bác còn chưa rõ thông tin còn chém loạn lên kia kìa bác kìa. Chủ chim mới là người biết chim mình sao mà bác. Nên em nghĩ nó không có tác dụng với ai cả bác ạh.

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:43 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:41 PM ----------

Hơ em thế hôm đó em nó về rồi bác ạh. Bác lên thăm mà không có quà àh.=))=))=))

5. NGHI_PhapSu

NGHI_PhapSu Pháp Sư

Thích đã nhận:
    8,061
    @ KtsBim : chú BÌNH đã quên rồi ah ? Cả hai cụ T và G đều là bạn thân của anh nên chim ai thua thì anh sẽ hỏi thăm , quan tâm đến người và chim của bên ấy nhiều hơn một chút ...!!!

minhtuan, tinthanhhoa, Ongmat and 6 others like this.
  6. ythienkiem

ythienkiem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    877
    @ GIANGNT : chơi chim Họa Mi mỗi người một quan điểm ông bạn ah ! Mỗi người có cuộc sống , nghề nghiệp , kinh tế , hoàn cảnh khác nhau nhưng đều đam mê chơi Họa Mi .
    Giữa cách chơi ở ngoài ABV thì có thể " chém gió " thoải mái , còn trong ABV thì anh em nên đoàn kết với nhau , không nên vì các CLIPS mà gây mất lòng nhau ông bạn nhỉ - đây cũng là qui định của diễn đàn ... Những gì anh em đã không thích thì ta cũng không nên làm phiền lòng anh em .
    Ở TBH ta ngồi chém gió rồi lại cùng nhau ngồi cười vui vẻ không có gì lưu lại . Ở ABV thì ta nói ra những gì đều lưu lại trên topic và sẽ có một số thành viên nào đó không hiểu lại chém gió lung tung như vậy lại vô tình gây ra mất đoàn kết ...

Last edited: 30/6/11
  7. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Lâu lắm mới thấy bác xuất hiện. Như là có sự kiện nóng mới thấy bác lên. Diễn đàn là nơi anh em xả le mà bác. Các bác chơi ở GDD không ngăn cấm anh em post clip lên diễn đàn mà ngăn cấm anh em post clip để tiếng mà thôi. Sợ mấy bác cao thủ nhìn đc chim chứ mấy anh em gà gà như bọn em thì biết cái quái gì đâu. Xem xong clip hôm sau xem cái khác còn chả biết con nào với con nào. hịc hịc.Các bác có lo quá xa ko??

8. briandang

briandang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    937
    bác Kim nói chính xác. tụi mình chỉ coi như phim kiếm hiệp. cũng muốn sở hữu dc 1 em chiến như vậy mà kg có kinh nghiệm, nguồn chim .. hy vọng đến cái tuổi các bác mình sẽ có. hehe

tinthanhhoa, KtsBim and toilakhi like this.
  9. tapchoikhuyen

tapchoikhuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    488
    ác chiến làm cám ở HCM gửi ra CB ,chắc trên đó nghèo quá ko có tiền làm cám hhihihihihihihih te'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

minhtuan, tinthanhhoa, KtsBim and 2 others like this.
  10. NGHI_PhapSu

NGHI_PhapSu Pháp Sư

Thích đã nhận:
    8,061
    @ tapchoikhuyen : hê hê ... ông em vào roài ah ... gửi lên trên ý cho chim ăn trước để khi nào có em nào ứng ý chuyển vào Nam thì khỏi phải đổi Cám ấy mà ...

11. tapchoikhuyen

Thích đã nhận:
    488
    Lâu quá ko thấy bác Thảo Nguyên lên ,anh em Hà Nội đang chém rôm quá ,đề nghị bậc lão làng vào phát biểu ý kiến cho anh em cái

12. tapchoikhuyen

Thích đã nhận:
    488
    chim chưa chọi nhưng cái alo anh em mình đã chọi nhau từ lúc nào mà không hay hihiihhiih,đúng là chim chọi mà người ko chém gió thì ko còn cái vui của chim chọi nữa ,chẳng nhẽ chim chọi xong lại như thi chào mào và thi khuyên ,chim chọi khác các cuộc thi khác là thi cả võ miệng nữa kekekekeke,em nói có chuẩn ko hả các bác cho một tràng pháo tay với ạ

Last edited: 3/7/11
    minhtuan, comnat, KtsBim and 5 others like this.
  13. toilavu

toilavu Moderators

Thích đã nhận:
    5,261
    @tapchoikhuyen: Theo tôi: Chơi chim chọi phải hót hay hơn chim, chém gió giỏi hơn Tôn ngộ không =))=))=))=))=))

minhtuan, KtsBim and tapchoikhuyen like this.
  14. tapchoikhuyen

Thích đã nhận:
    488
    hhohoho mấy ngừoi giữ chim hay nhỉ ,theo bác được mấy người giữ chim để chơi ,đa phần là tèn tén ten sút ,từ tóc bạc đến tóc xanh ,nói chung cũng chẳng trách ai hay gì gì cả ,vì nghề chơi mỗi người một cách chơi riêng mà ,lên ko bàn đến chuyện ai sở hữu còn hay mất mà xem mấy con này thì ko hiểu mấy con mộc nhà mình có phang bọn nó được ko thôi kekekekekkeke ,chém tí thôi biết bao giờ sao đổi ngôi

15. bachmivuong

bachmivuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,538
    Bác Nam bình luận sắc quá, có khi bác chuyển qua viết báo cho nó chuẩn hihi, sao đổi ngôi thì hiện tại chưa cóa nhưng chắc chắn sẽ có tre già măng phải móc chớ bác :D mai anh em mình mang mộc đi thi nhảy hiphop cho nó máu hehe

16. tapchoikhuyen

Thích đã nhận:
    488
    to bachmivuong : nhiều con chim già thuộc thấy mộc mình nhẩy hiphop ác quá nó bảo sao mày nhẩy khỏe thế chắc đánh cũng khỏe thế là nó nhường luôn ý chứ ,nó có thấy nhẩy nó nghĩ ngày trước mình cũng nhẩy ác như nó giờ đánh nó làm gì tội nghiệp lên tha ,đợi con mình già đơ là mấy con hay hay nó lụ khụ roài oánh được đây skekekekkekekekkekekke ,uppppppppppppppppppppppp đợi tiếp các video chọi đỉnh cao nào ko chém ngoài biên nữa hihiih

17. choelua

choelua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    Quả là trận đấu hay...................................................

minhtuan and KtsBim like this.
  18. rongbiengl

rongbiengl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    715

minhtuan, KtsBim and mavanz like this.
  19. mavanz

mavanz Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,311

minhtuan and KtsBim like this.
  20. anhngoc