chỉ cho em nơi nào có hội chim vậy ..............

Thảo luận trong 'Hỏỉ đáp - kinh nghiệm' bắt đầu bởi convet, 21/5/06.

1. convet

convet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    mấy bác ơi ! Cho em hỏi là ở khu vực quận phú nhuận và tân bình có cái hội chim nào ko ? :confused: hay quán Cafe nào có treo chim cảnh cũng được .....please help me :(

2. TDPhi

TDPhi Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    673
    Nếu ở Tân Bình bạn có thể đến điểm dợt này thử xem sao: Đường Hoàng Việt, đối diện trường tiểu học Hoàng văn Thụ có một hẻm rộng, đi vào chừng 10 - 20m là điểm dợt chim: họa mi, khoen, chòe...

3. Dunghoang

Dunghoang Active Member

Thích đã nhận:
    4
    Bác Thanhl oi,
    Nha em o Binh Thanh, Bac co biet cho nao o Quan Binh Thanh k? Chỉ giúp em với. Em chỉ biết o Tao Đàn thôi nhưng mà xa quá. Sáng mà vác cái lồng Chòe lửa ra tới Tao Đàn chắc rớt cánh tay ra ngoài quá.
    cám ơn bác trước nhá.

4. convet

convet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Bác THanhl ơi ! em đã đến đó vào khoảng 9 - 10 giờ sáng thì kô thấy có....Có phải đó là quán cafe nằm ngay chỗ vườn cây kô ? nếu được bác cho em biết tên của quán đó được ko bác ..:blushing:

5. TDPhi

TDPhi Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    673
    Hẻm rộng ngay bên hông quán càfé đó đi vào khoảng 10m, bên tay phải (nhà ngay khúc quanh của hẻm), bạn nên đến sớm hơn khoảng từ 7h - 8h30', cứ vào hẻm sẽ thấy ngay mà.

Hihihi, cái này thì phải nhờ các bạn ở Bình Thạnh rùi, hình như có đến mấy điểm dượt cơ nhưng mình không biết chính xác. Nhờ các bạn ở Bình Thạnh trả lời dùm nhé