Chỉ dùm em vài chỗ có bán la hán ở HN nhé

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi dhongphuc, 16/3/06.

1. dhongphuc

dhongphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    Các bác mách dùm em mấy cái cửa hàng bán cá la hán bột đẹp mà không lừa bịp như mấy ông ngoài chợ mơ, hàng đậu... Em thấy các bác nhà mình nuôi được cá la hán nhiều giống(red cino, king kamfa, king bacara, khỉ đỏ...) nhưng em ra hàng hỏi họ chỉ bảo là hồng la hán giống xịn còn lại họ không biết được nhiều giống như anh em nhà mình. Bác nào biết ở HN chỗ nào có nhiều giống cá đẹp chỉ dùm em.

2. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    bác muốn tìm chỗ bán cá la hán ngoài hà nội thì,bác vô phần trao đổi mua bán dạo này có nhiều bác ngoài hà nội bán cá lắm đó mà toàn là king không hà,nhìn cũng tương đối đó

3. phamtungvov

phamtungvov Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    134
    @ dhongphuc
    Hình như mình đã nói với bạn rồi. Chỉ cómua của anh em trên ROOM thôi còn ở ngoài chợ thì không nên mà cũng không có mà mua cơ. Toàn cá lởm khởm giá thì thôi rồi ?????????
    Bạn vào Mục mua bán đi nhé....

4. minhhieubf

minhhieubf Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Đồng chí Phúc có mấy con ngon lành rồi cơ mà, toàn hàng ổn cả. Con King của cậu đã lên đầu chưa.

5. dhongphuc

dhongphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    Con king của em bây giờ trôg kinh dị lắm. Ai cũng tin nó là châu malai. Châu đầy người còn đầu thì không bằng con cá nhỏ em mới xin được. Bác qua xem, co người bảo đẹp có người bảo xấu. Bác thích thì em để lại cho giá mua...

6. minh_ph

minh_ph Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Con nào xấu quá mang sang nhà anh nhé,mèo nhà anh vừa đẻ xong 6 con đang rất đói,cám ơn em trước nhé.

7. hoangtrongphat

hoangtrongphat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,338
    Cung nhu o cac tinh thanh khac phong trao nuoi ca la han o vinh long cung phat trien kha manh,voi nhieu diem ban ca lien tuc moc len ma dac biet la ban ca la han.co nhung con gia o phai la re 3 ,4 trieu 1 con.
    Cũng như ở các tỉnh thành khác, phong trào nuôi cá la hán ở Vĩnh Long cũng phát triển khá mạnh, với nhiều điểm bán cá liên tục mọc lên mà đặc biệt là bán cá la hán. Có những con giá không phải là rẻ 3 - 4 triệu 1 con