Chỉ dùm em....!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi tuanphan, 11/10/06.

1. tuanphan

tuanphan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các Bác!
    Em muốn mua vài tấm ngăn hồ cá bằng mica hay nhựa gì đó! Mình mua ở đâu vậy các Bác? Giá cả thế nào? Em ở Tp.HCM.
    Mong sự giúp đỡ của các Bác....!

2. tamppc

tamppc Member

Thích đã nhận:
    0
    Tấm ngăn hồ bằng kiếng bạn ạ, Tùy theo kích thước hồ, nhưng khoảng từ 10 - 20K. Mua tại các cửa hàng làm hồ cá.

3. TienNinh

TienNinh Active Member

Thích đã nhận:
    0
    -- Bác ra đường nguyễn thông Q3 mà mua á, nhiều lắm, nhưng chỉ có 1 loại cho hồ 1mx0.4x0.5 thôi, giá là 25k/miếng . Còn hồ size lớn hơn thì bác chịu khó làm = kiếng đi, giá cũng chỉ từ 25k đến 30k mà thôi. Thanks

4. thanhliêm

thanhliêm Guest

Xài mêca đi bạn: có nhiều màu, nhẹ, bền khó vỡ. Bạn tới đường LÝ THƯỜNG KIỆT, quận tân bình, đoạn gần trường học NGUYỄN THÁI BÌNH, loại 5ly 200k/ 1 (m2), mua bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu.

5. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Tấm ngăn hồ bằng kiếng ha bằng nhựa đều được cả....Nếu 2 con cùng kích thước thì tấng kiếng trong vẩn ok.còn nếu con to con nhỏ thì bằng mika đục hay tấm nhựa có xẻ rảnh củng tạn được.....giá kiếng thì 25k cho khổ hồ 40x50 còn tấm nhựa có xẻ rảnh thì < 20k cùng cở hồ.......Tiệm cá nào cũng có bán cả.....Đo hồ trước khi mua hay cắt kiếng....