Chỉ mình cửa hàng bán cá biển dới máy bạn

Thảo luận trong 'Hỏi đáp về hồ cá' bắt đầu bởi namhuy, 23/10/08.

1. namhuy

namhuy Active Member

Thích đã nhận:
    7
    mấy tuần nay mình mày mò qua from cá biển học hỏi kinh nghiêm"vì ghiền lâu rùi".và tính tới thời điểm này mình đả chủng bị xong 1 cái hồ nước mặn"mình sinh thằng bạn 1 con cá test thử và nó sống được gần 2 tuần rùi".giờ mình không biết mua cá ở đâu n­ửa"cá của bạn mình hồi trước mua ở đường Lưu Xuân Tính giờ tiệm đó hết bán cá biển rùi"mấy bạn làm ơn chỉ mình cửa hàng nào bán cá biển ở gần gần Q6 dùm nha"trừ tiệm Cao Quý,vì hồi sáng mình có tới nhưng cá gần hết rùi ,còn toàn cá xấu".cảm ơn mấy bạn trước nha.^^

2. myconcai

myconcai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn tới 105 bà huyện thanh quan thu xem,hay chạy ly chính thắng gần ngã tư ĐBP.xem sao,hoặc tới tiệm cá ghe hai tai xem thế nào

3. khoati

khoati Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn ở Q6 thì ra tiệm Trùng Dương nằm trên đường Phan Xích Long Q11 đó bạn .Tiệm này cũng mới dời về đây ko lâu. Giá cả SH và cá thuộc loại rẻ nhất TP đấy. Mình cũng hay ra đây mua mặc dù nhà rất xa hichic( mình ở Gò Vấp lận)

4. thienthanphap

thienthanphap Member

Thích đã nhận:
    0
    Tiêm Trùng Dương dời về đường 3/2 rồi, bạn ở quận 6 thì ghé tiệm ờ đường An Bình quận 5, hay bạn chạy ra tiệm cá Hải Thành ở đường Điện Biên Phủ gần ngả tư Cao Thắng đó,nhưng bạn ơi mùa này không có cá đẹp đâu chịu khó nuôi tạm đi.

5. thienthanphap

thienthanphap Member

Thích đã nhận:
    0
    Tiêm Trùng Dương dời về đường 3/2 rồi, bạn ở quận 6 thì ghé tiệm ờ đường An Bình quận 5, hay bạn chạy ra tiệm cá Hải Thành ở đường Điện Biên Phủ gần ngả tư Cao Thắng đó,nhưng bạn ơi mùa này không có cá đẹp đâu chịu khó nuôi tạm đi.

6. namhuy

namhuy Active Member

Thích đã nhận:
    7
    hit. máy bạn cho mình địa chỉ cụ thể được không.thank bạn nhiều.

7. khoati

khoati Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Tiệm đó ngay đầu đường Phan Xích Long và 3-2. Hình như hôm nay có hàng về đấy bạn tranh thủ ra coi có gì rinh về được ko.

8. thienthanphap

thienthanphap Member

Thích đã nhận:
    0
    tiệm Hải Cường ở đường An Bình hay Hải Thành trên Điện Biên Phủ