CHIA BUỒN NHÉ!trung66b

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi mienxaocuabe, 23/4/08.

1. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    :crying: hic từ hôm nhìn thấy con chim của trung , tuy chưa được nghe nó líu thật sự nhưng ,theo nhận xét của mọi ngừoi thì con chim đó rất hay, nhanh , và rất máu chiến.Hic hôm nay online nghe tin con chim của trung đã bị một con méo nào đó đánh chén , hic buồn nhỉ, mình cũng đã từng bị chuột ăn mất con khuyên cưng của mình h lại đền trung, chán nhỉ, thôi cố nuôi con khác vậy và cẩn thận con mèo nếu không thì cho con mèo đấy chầu trời đi, hic mình ghét mèo kinh k hủng

2. abcabc

abcabc Member

Thích đã nhận:
    0
    buồn ích j.ghét nó cũng đến thế thôi.tốt nhất là ra chợ mua thêm con khuyên 5k về ... cho nó vào lồng...rồi chờ em mèo kia đến...rồi...........HeHe...gọi anh em đến nhậu thui!!!
    thế là bé khuyên kia cung yên lòng nhắm mắt,mà mình thì cũng...no!!!HeHe

3. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    oack con chim tuyệt vời thế mà để mèo thịt ah . Bó tay với ông luôn . Thôi dẫu sao cũng chia buồn với ông !!

4. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    chia buồn nha ko bit nói j` hơn hichic buồn wa' nhỉ thôi cố gắng lên nuôi con khác sẽ hay hơn con này

5. peter_parker

peter_parker Well-Known Member

Thích đã nhận:
    179
    Chia buồn với bạn, không biết nói gì hơn, con vật quý mình đã nuôi mà bị ra đi như vậy buồn lắm

6. tapchoikhuyen

tapchoikhuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    488
    đi muợn khẩu súng hơi loại 9k ý mua 1 con khuyên mộc về làm mồi,tuy hơi độc ác nhưng đau 1 lần rồi kết liễu con mèo luôn thế là từ lần sau yên tâm,nếu là mèo nhà mình thì bắt lấy nó làm món tiểu hổ coi như bõ công nuôi ,ai cũng từng 1 lần mất hay .... chú chim cưng nên rất thông cảm chúc sớm kiếm đuợc em ưng ý như em đó

7. khoenkhoen

khoenkhoen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Xin chia buồn . theo mình thì đăng nào khuyên cũng chết rồi . Băn con mèo làm gì mà thêm tội nghiệp . Bản chất loài mèo là bắt chuột và chim chóc . Lỗi là do mình sơ ý mà thôi

8. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    hic trung sơ ý quá , chắc bận đi gái mú, mà quên em khuyên à , hic khổ thân con chim vưa được đi giao lưu một ngày thì đã làm mồi cho meo rồi, hôm trước nó máu chiến là thế mà giờ đã ra đi ,hic mô phật

9. leducthangls

leducthangls Well-Known Member

Thích đã nhận:
    129
    Xin chia buồn nhé,lần sau nên cẩn thận hơn.mình cũng bị mất nhiều rồi đau ghê,theo tôi bạn nên sử con mèo ấy đi.bằng cách nướng 1 con cá và mua 1ống thuốc chuột dùng xilanh bơm vào vậy là xong hahhahhaha CHÚC BẠN THÀNH CÔNG

10. minhhp2002

minhhp2002 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    252
    còn gì đau hơn khi cái mất đi bao giờ cung quý. chia buồn. ( hồng nhan bạc phận)

11. khuyenliu12

khuyenliu12 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    T ơi đã có bẫy mèo chưa đến chú cho mượn về giải quyết con mèo dó rồi gọi chú đên nhậu:laughing::laughing::laughing: