Chia sẻ hiểu biết về cá La Hán

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi vudinhthang, 23/3/08.

1. vudinhthang

vudinhthang New Member

Thích đã nhận:
    0
    Tôi là một người đam mê cá La Hán. Với những kiến thức khiêm tốn về cá La Hán mà tôi có được sau vài năm chơi và kinh doanh cá La Hán, tôi mong muốn được chia sẻ những hiểu biết của tôi cho các bạn (kỹ thuật chăm sóc, sinh sản cũng như những nơi bán cá đẹp, uy tín ...), những ai cũng đam mê cá La Hán như tôi. Nhằm tìm kiếm, hỗ trợ những người bạn có cùng đam mê như mình.

Tôi mong muốn thị trường cá La Hán sẽ phát triển một cách ổn định, trong sạch với những người yêu thích cá La Hán thực sự chứ không phải theo phong trào.

Các bạn có thể liên lạc hoặc có thể add nick của mình vulahan07@yahoo.com

Thắng - 1 tín đồ của cá La Hán

2. ledinhtai

ledinhtai Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn có thể nêu một vài điểm bán cá la hán có uy tín cho minh được không?

3. letrong

letrong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Chào bạn. Mình cũng là một pan rất yêu thích cá la hán nè. Theo mình hiện nay phong trào nuôi cá la hán vẫn sôi nổi đấy chứ. Có thể người này ngưng chơi vì lý do nào đó nhưng lại có người khác lại bắt đầu nuôi.Thật ra nuôi cá La hán cũng là một nghệ thuật khi mà chú cá mình có đủ 3 yếu tố đầu - màu châu đều đẹp. Bạn thử nghĩ xem khi đi làm hoặc đi học về là thấy ngay chú cá đẹp ngoe nguẩy chào và đùa giỡn với mình. Quả là một liều thuốc giảm stress phải không bạn. Vài ý chia sẻ với Vudinhthang. Chào bạn nhé.

4. VNN

VNN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Good Idea........:-*

Sao bạn kg chia sẽ kinh nghiệm tích lũy đc với các ae trên forum để cùng trau dồi thêm kinh nghiệm mà fải liên lạc wa mail or add nick vậy ???