chia sẻ

Thảo luận trong 'Phòng - Chữa bệnh cá Đĩa' bắt đầu bởi yenphiphung, 21/1/08.

1. yenphiphung

yenphiphung Member

Thích đã nhận:
    0
    mình có cặp cá dĩa trắng đang nuôi ko biết con cá mái tự nhiên lăn ra chết, ko biết có bác nào có cá mái trắng bán cho em với

2. xuchxich

xuchxich New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn có thể ghé tiệm cá trên đường phạm văn hai, quận tân bình (gần ngay góc lê văn sỹ - pham văn hai) nếu bạn đi từ hướng chợ phạm văn hai đi xuống đường lê văn sỹ thì gần ngã tư khoảng 100m tiệm cá nằm bên tay trái, ở đó cá đĩa đẹp lắm và cò nguyên bầy đĩa trắng (giá thì hơi cao hơn chỗ khác, nhưng đảm bảo đẹp) mình vừa đem về cặp đĩa trắng khoảng 6cm giá 300k/cap. Bạn thử ghé xem sao

3. xuchxich

xuchxich New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn ghé thử tiệm cá trên đường Phạm Văn Hai (gần ngã tư Lê Văn Sỹ - Phạm Văn Hai), nếu đi từ hướng chợ PVH xuống đường LVS thì gần tới ngã tư 100m tiệm cá nằm bên trái, mình thấy ở có có 1 bầy cá đĩa trắng rất đẹp, mình vừa đem về 1 cặp đĩa trắng size 6cm 300k/cặp, bạn ghé thử xem

4. xuchxich

xuchxich New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn ghé thử tiệm cá trên đường Phạm Văn Hai (gần ngã tư PVH - Lê Văn Sỹ), nếu bạn đi từ hướng chợ PVH tới ngã tư Lê Văn Sỹ, thì gần ngã tư 50m tiệm nằm bên trái Ở đó có 1 bầy cá đĩa trắng đẹp lắm. Mình vừa mua được cặp cá đĩa trắng size 6cm - 300k. Bạn ghé thử xem hy vọng tìm đước 1 em vừa ý.